Q.8 Massage Mùa Lạnh Và 2s Quên Lối Về Với Em 01 Bên Lan Quế Phường

Lượt xem: 1,557

Gia Cát Lượng MS

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/6/18
Chủ đề
4
27
4
30
0 ₿
Thôi bỏ qua phần chào hỏi, hôm nay t lên đây đăng rp tiếp cho ae nào có chung đam mê có thể hẹn kèo đi team cho đỡ lúa.
Tối t có ghé LQP, đi vé 1m2, có giảm giá nên tổng thất thoát còn lại 1m8.
Gặp được 01, nghe đâu em nó đang hot bên đó nhưng mãi mới được thử. Em này xinh kiểu sắc nét, nhìn rất phê. Đặc biệt vần là phần body, nhìn đúng kiểu hotgirl, body chuẩn chỉ không chê chỗ nào được, còn bưởi thì hàng real, mà em nó khá chịu chơi nên không hề giữ hàng hay khó chịu, tha hồ bóp nắn đủ mọi thể loại. Thích nhất vẫn là phần dâm dê của em nó, tay bóp ngực mà em nó hỏi có phê không anh, ngực em to ko,... Làm thằng nhỏ chưa động đã chào cờ.
Đi tắm với em nó có sương sương vài đường công phu thấy v4 em này hàng non, nóng hổi vừa thổi vừa húp bao phê. Vô bồn tắm một tí là vào bài ngậm ngọc bú mút đủ các kiểu. Xong là BJ nhiệt liệt hết mình luôn.
Xong khởi động thì vào massage, vẫn quá ổn so với những gì đã từng trải nghiệm tại đây, sướng tê người, rồi xả luôn một phát khi em đang đi đường cọ xát. Xong nghỉ giữa hiệp một lúc em nó bắt đầu vọc lại thằng em rồi kê miệng xuống mà thỏi kèn, BJ hết bài, đi lưỡi rất êm, mút cực phê tê tái quên lối về là có thật. Vừa xả xong nên phần này em làm hơi lâu thằng em mới vừa nòng xả thêm phát nữa. Vẫn phải gọi là quá hài lòng với những gì bé mang đến, Face xinh, body đẹp, phục vụ tốt phải gọi là hết bài. Ae nào có nhã hứng thì cứ yêu cầu để gặp em nó nhé, thôi đắp chăn ngủ tiếp dư âm hôm qua còn phê hết cả người.