Cà Mau Massage Mường Thanh - xin hãy tránh xa

Lượt xem: 14,934

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
210
33
5 ₿
Tôi không biết quy định diễn đàn có cho phép chửi bậy không chứ t đang bực. T còn đang ngồi chỗ lễ tân của Tràm Spa thuộc tầng 4 khách sạn Mường Thanh Luxury. Bực .
Chuyện là tôi đi công tác ở Cà Mau và ở ks Mường Thanh, cứ tưởng là nó cũng dc dc như Sài Gòn. Ơ nhưng . Nó tệ như cái gì akkk.
Vé: 200-300-400-600-750.
Tôi chọn vé 600.
Nhân viên: nói đúng hơn là con gà công nghiệp tên xxxx. Anh em nhớ tên nó mà tránh.
Tôi chọn vé và vào phòng đợi, đợi dc tầm 5’ thì em nó vào. Em nó làm các thủ tục bla bla t xin phép bỏ qua.
Phần massage khoẻ: 3/10. Thua mấy em trên xì phố
Body, face: 5/10. Không bằng 1 góc dàn ktv bên Dubai
Phần massage mệt:. Công nghiệp nặng. Vòi vĩnh tiền. Hét giá tôi là 2tr tới z, tới y thì 1tr.
Okie. Tôi là thằng chết nhát nên tôi không choie tới z và tôi bị yếu sl nên yêu cầu em làm từ từ. Thế mà, em nó hì hục như cái máy, nó ào ào vào khiến tui không biết mình đang bị gì luôn ak và rồi tôi cũng ra trong cảm giác như sh!t.
chốt lại lần cuối. Thằng ml nào mà ghé Mường Thanh để chơi thì đừng có trách tôi không báo trc nhé.
Tic: 600k
Tip: 1tr
Locker: tôi bực nên đéo tip.
Thân chào

----Đã bỏ một số từ không phù hợp với diễn đàn-- MOD

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Guard, nhimxu and Jacky22

Nhut Nguyen

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
2/9/20
Chủ đề
7
29
16
0 ₿
Ui vãi, đi massage ông nên đi mấy chỗ có lượng report ổn địnn uy tín, chứ đi dô mấy chỗ đó nó công nghiệp là đúng r vs lại tụi nó kiểu như spa biến tướng nên ko chuyên nghiệp đâu. Chia bùn :v

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Cảm ơn bác đã chia sẻ cảnh báo.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
giá thì chát mà dịch vụ kém nhờ. nghe vòi thế đuổi cổ ra kêu bé khác vào đc k ta

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Cà mau thì thôi bác ạ đi chơi bar bộng karaoke gì đấy thì đc vô massage thì xác định rước bực vô người, chia buồn cùng bác

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Mr I and nhimxu

hoicham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/12/20
Chủ đề
8
152
27
0 ₿
SG vẫn ok hơn cả. Cam ơn bac đã chia sẽ cho moi nguoi biết

TheGamer

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/3/19
Chủ đề
0
53
4
33
cao nguyên lộng gió
0 ₿
mấy dịch vụ ở tỉnh giống như kiểu câu cá vậy, ai dính câu chỉ mang cục tức thôi,đa số anh em đi ko hài lòng thì cũng đành im lặng thôi vì ko biết chỗ để phản ánh, rút kinh nghiệm đi chỗ uy tín với lại nhiều anh em review là tốt nhất (mà đi đâu đi mat xa ở sg hoa lệ vẫn là best)

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Mới Mường Thanh Đông Hà về xong, Z luôn 1tr5, phòng ốc khá ok, đào khá ngon, chắc tùy vùng rồi bác.
Chia buồn cùng bác nhé