Massage New Style đường Dân Chủ - Thủ Đức

Lượt xem: 11,125

xhunter95

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/2/21
Chủ đề
1
3
0
Thủ Đức
0 ₿
Massage New Style đường Dân Chủ - Thủ Đức nằm ngay cạnh công an phường thì không biết dịch vụ có được tới bến không nhỉ?! Có anh em nào trải nghiệm thử chưa, không biết giá cả dịch vụ và các bé thế nào. Cho mình xin ít review với.

Anhbonlu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/1/23
Chủ đề
0
11
6
Quận 5
0 ₿
Quán mới mở , ko thấy có chương trình giảm giá , ko chọn ipad , giá mắc hơn cả các quận trung tâm

Anhbonlu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/1/23
Chủ đề
0
11
6
Quận 5
0 ₿
Tôi bước vào thì cũng chào giá như bt , nhưng k thấy có trương trình giảm giá , giá vé từ 500-1200 thì phải tôi k nhớ rõ nên là tôi đi ra thì bạn quầy mới kêu lại và giảm cho 30%, nhưng thôi đợi tới kêu lại mới giảm thì thôi , vào trung tâm thành phố cả tip cả vé có 1600-1800 , tip pv giữ xe các thứ cho chẵn 2000 là vừa khít lỗ đít , lại còn đc chọn ảnh ipad các kiểu , chưa biết đào đẹp hay k chứ thấy giá ở thủ đức mà cao thế thì thôi em vào trung tâm chơi cho lành, còn mà để nói đi chơi mà mặc cả thì xin thưa là ai cũng thế thôi , ai cũng đi làm nên xài đồng tiền nó phải hợp lý , giá như thế mà ở ngoại ô theo e chưa hợp lý nên là e ko vào , chấm hết.

• Like
Điểm cảm xúc: MassageAnhTho

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,218
2,215
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ở đây dc cái csvc mới mở. Sạch và sang.
Chứ đào cũng bình thường. Thua mấy hệ thống Hoàng Gia.windy.ruby.cànlong.tây đô....
Ngoại ô mà giá trên trời.
Bởi vậy lúc nào cũng vắng tanh

NJay7787

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/19
Chủ đề
4
37
10
0 ₿
đi ngang suốt mà chưa vô..kiểu này thì phiêu diêu rồi..ngay trung tâm td cung ngại

IIDaddy

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/4/23
Chủ đề
1
3
0
Hồ chí minh
0 ₿
Lúc mua vé thì nói ktv 18 19, lên đến phòng toàn ktv còn già hơn cả mình, đổi 3 lần ko có ktv nào nhìn đc. Xuống trả vé thì mất 200k tiền xông hơi, gần nhà nhưng cũng xin từ biệt từ thời đó đến giờ

NJay7787

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/19
Chủ đề
4
37
10
0 ₿
làm ăn chán đời khi xung quanh toàn quán vip zị ...hèn j thấy vắng kinh