Massage Ngôi sao Mạc Đỉnh Chi q1 e có oki ?

Lượt xem: 7,920

mamamy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/9/15
Chủ đề
8
14
8
36
0 ₿
Ái chà chà, lần nào đi làm về. Mình cũng thường xuyên đi ngang qua con đường Mạc Đỉnh Chi ở quận 1. Tại đây có 1 khách sạn Ngôi Sao có massage. Ko biết massage Ngôi sao quận 1 này có oki không? Mình đi ngang qua thấy nó ghi giá là 80k mà chưa thấy a e nào report. A e có ai đã từng thử chơi chưa. Có e nào chịu quậy ko để có gì mình ghé cho chắc ăn. Lên mạng search thì nghe nói cơ sở matxa này đã từng bị kiểm tra dính chưởng mà vẫn sao mở đc ko nên mình hơi run khi vào đây. Do vậy mình chưa dám làm chuột bạch

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: kandu

binhminhdoicho

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
12/9/15
Chủ đề
11
25
4
38
0 ₿
Để 2 tuần nữa tôi làm chuột bạch cho nhưng tôi ko dám đưa khách vào đâu :D:D:D:D
Làm 1 vài số tẩm quất cho bác cảm thấy oki vs tự tin hơn. Tôi nghĩ ở đây chắc có HJ là cùng

• Like
Điểm cảm xúc: mamamy

mamamy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/9/15
Chủ đề
8
14
8
36
0 ₿
KEKE oki cảm ơn bác nhiều nghe. Mai mốt có gì mới bác nhậu vs đi cùng matxa ngôi sao tại đây luôn nhé. Bác xem ở đây CSVC có phải là thuộc hàng massage vip dành cho nam luôn ko để a e còn thoải mái đi tiếp nữa

uutu20

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/15
Chủ đề
5
11
11
40
0 ₿
mới đi, làm chuột bạch luôn, vì cũng hay chạy ngang đây, thấy có treo bảng khuyến mãi. ở đây vé thường là 120k (nếu đi từ 10g sáng - 4g chiều thì còn 80k thôi), vé VIP là 300k 90 phút. CSVC ở đây cũng ổn, gọn gàng, sạch sẽ. lúc đi thì thấy vắng quá, đi lúc 1g trưa, hình như nhân viên đang ngủ trưa thì phải, locker vẻ mặt ngái ngủ. tip cho locker 20k cho dzui chứ nó cũng chẳng có ích lợi gì. Lúc mua vé thì em tiếp tân hỏi có gọi số nào ko, đi random thôi. Em số 11, ốm, mình dây cây cảnh, mặt cũng có nét, chắc 6.5 điểm, quê Trà Vinh, nói chuyện cũng ngoan hiền. Đấm đá cũng tốt. Em hỏi mình em thư giãn cho anh nha, chỉ có HJ. Hỏi em VIP có gì khác ko thì em nói cũng HJ thôi, chỉ có tắm cho thôi. Xui cái là tối qua nhậu khuya, bữa nay em nó mới HJ 1 chút mà đã chết ngoài biên ải, em hỏi sao chưa cứng mà anh, quê vãi. cũng tip tại chỗ cho em nó 200k.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa and satthuhitman

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿