Massage Như Kiều 07/04/2018

Lượt xem: 3,178

MrCOD

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/17
Chủ đề
1
14
2
0 ₿
Chào 500 ae BH, chuyện là lâu rùi mới đi tẩm quất lại. Nghe bác @Jenter07 giới thiệu số 9 NK nên cũng tò mò đi tìm e. Tuy nhiên đến nơi thì nghe tin e đã nghỉ, thật quá đau lòng. Đau thêm cái nữa là trong lúc còn nhức nhối định chọn số 4 thì có 1 bác cũng lớn tuổi vô sau mình đúng vài giây chọn lun bé ấy. Thế là mình thui ko chọn để random lun.
Rùi giờ là vấn đề chính. Lên phòng xông hơi(hum nay nóng quá nên vào đc xíu là chịu hêta nổi lun) xong e ấy vào. Thế là abc xy... như mọi lần, cũng chẳng có j đáng bàn.
Xong xuôi mình ngồi nc vs e thì mới bít ở NK vừa thay hàng loạt mấy e KTV. Chỉ còn có số 4 và 6 là cũ...
Nên ae nào có đọc report thì từ nay đi cũng nên chuẩn bị tư tưởng là ko gặp ng cũ nữa nha. Mình nghĩ là qua tết vừa rùi là mấy e nghỉ dần hết.
Rùi đánh giá về e mình gặp
Số 12 tên Mai quê KG tuổi 22 mới làm gần 2 tháng.
V1 cam sành nha
V2 ko check( nhìn có lipit, ko quá nhìu)
V3 chắc tay, ko to lắm
V4 ko check
Ms khỏe e ấy làm cũng tạm ko thể đòi hỏi hơn ở Bh đc
Ms mệt Hj-Bj 30-70. Vì mục đích là tìm hỉu e số 9 nên mình cũng ko hứng thú vs phần mệt. Mình nói e thui khỏi làm nằm chơi vs mình đc rùi mình vẫn sẽ bo nhưng e ko chịu đòi làm nên cũng để e làm típ. Chắc mới nên e ko dám ko làm.
Nói chung thì chất lượng vẫn như mặt bằng chung ở BH. Ko có j đáng chê.
Vậy là xong tối t7 của mình
Chúc ae đi chơi gặp đc mấy e mới ngon lành cành đào. Về report cho ae bít nha.
P/s: cũng lâu rùi mới đi lại nên ko bít thông tin này có hữu ích ko. Ae ném gạch nhẹ tay thui nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07 and 99 người khác

99 người khác

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/4/18
Chủ đề
2
18
15
0 ₿
Thanks bác, cũng hay đi BH, KCN BH 1,... bữa nào đổi gío tí. Mà ko thấy bác ghi tic, tip nhỉ

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Móa bùn, em út nghỉ hết trơn, còn mỗi em Như với em Hà huhu

MrCOD

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/17
Chủ đề
1
14
2
0 ₿
Ở Bh tic 100 tip 150-200 là giá chung rùi bác. Chỗ nào tic mắt hơn thì khỏi vào chi mất công. Chất lượng như nhau. Có khi còn tệ hơn. Nếu bác mún khám phá thì đi về report cho ae. Nói chung có 2 chỗ massage tui chưa rõ là Huyền Linh đường 4 ( nghe đồn tic 160) và Thanh Thảo đường 5 cũ là tui chưa có thông tin hay report về 2 chỗ này.