Event T3 Massage Khoẻ Massage Như Ý - Lê Thị Bạch Cát Quận 11

Lượt xem: 6,158

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Người ngợm mấy bữa nay mệt quá, từ ngày bị sụp hầm ở ML, em mất hết cảm xúc đi massage. Hôm qua người mệt quá, thế là xách xe đi dạo thử.
Trước đây hay nghe các bác nhắc đến cơ sở này, có bác kêu rằng Bảo Khang bèo nhèo, nên em đi thử ở đây xem như nào.
Đầu tiên thì cái tiệm massage này nằm trên con đường Lê Thị Bạch Cát, con đường cũng nhỏ, nó giao cắt với Tôn Thất Hiệp, đi từ Lê Đại Hành vào, nói chung khá dễ đi.
Tiệm có mặt tiền nhỏ, và đối diện tiệm có biển hiệu có căn nhà cũng là của tiệm này nha.
Các bác lưu ý một số điều khi vào đây, em lần đầu tiên vào hơi bị shock văn hóa và bị em Ngọc trong đó cười quá trời vì nhìn mình như kiểu hai lúa. Bởi vì ở đây nó lạ lắm các bác ko giống như mấy chỗ khác em đi.

1. Tiệm có 2 cái nhà đối diện nhau, bác nào muốn xông hơi thì nên báo cho KTV biết ngay khi gửi xe, để không băng qua đường rồi thì lại phải mặc tà lỏn ôm quần áo băng qua đường sau khi massage để xông hơi lại, móa nó hài.

2. Vừa đến nơi, đút cái xe dzô là 1 em gọi mình băng qua đường. Ẻm chả hỏi anh dùng dịch vụ gì blah blah. Xong rồi mang dép vào lên phòng cởi đồ ra thay 1 cái tà lỏn và 1 cái áo thun vào là massage luôn, chả tắm rửa gì ráo. Mình trước giờ đi massage ở đâu cũng toàn tắm trước cho người sạch sẽ, chứ đi đường, đi làm nhiều khi ra mồ hôi, hôi hám ngại lắm. Mà ở đây ko có nha các bác, vào là quất luôn.

3. Vào rồi, leo lên giường, KTV mới hỏi mình muốn massage bao nhiêu phút, muốn làm gì blah blah. Cái này cũng lạ, mà mình thấy cũng hay.

4. Xông hơi 30k nha các bác. Ko biết có phòng xông ướt ko, nhưng hôm qua chỉ dắt mình xông khô. Và ông nào muốn xông thì nói, chứ xông ko có mặc định có nha.

5. Phòng tắm sạch sẽ, nhưng nó sẽ y như phòng tắm nhà các bác. Vì nó có cái bồn cầu bên trong. Nói chung giống y như ở nhà :))) Em cũng khá sốc, vì tưởng phòng tắm phải riêng.

6. Quy trình massage: sẽ có 1 cái chậu nước ấm cho bác ngâm chân, trong lúc đó thì sẽ massage đầu, cổ. xong xuôi sẽ lau chân rồi nhét cái túi thảo dược dưới cổ rồi massage tay chân và lưng. À, lúc massage đầu cổ thì có đắp dưa leo trên mặt. Massage lưng xong thì có dùng đá nóng. Nói chung quy trình thì khỏi chê, đúng là hơn Bảo Khang, bên BK ít hơn bên này. Ít nhất thì BK là không có ngâm chân.

7. Massage mệt: không có, không có vuốt lướt hay ạc iếc gì sất. Mình cũng hỏi thử em Ngọc, em ấy trả lời không. Thì thôi, xác định đi khỏe nên không vấn đề gì.

8. Massage trong vòng 90p và giá vé là 180k chưa tip. Mình tip 200k + 30k tiền xông.

9. KTV: Em Ngọc làm cho mình thì cũng đứng tuổi rồi, chắc tầm 3x rồi. Lúc đi xông thì mấy bé ngồi đầy trên ghế salon, địa sơ thì đa số trẻ hơn Ngọc hết. có đâu tầm 3 em xinh xinh, nhưng không thể nào như mấy em bên mệt nha. Tầm 6-7 điểm thôi. Có 1 em ú nu, ko biết em đó có làm ko :)))) Nhưng mà em Ngọc làm khỏe, đấm đá ok.

10. CSVC: Nhìn chung là sạch sẽ, phòng vệ sinh, phòng xông, phòng massagee đều sạch hết. Không phải dạng highclass 5 sao, nhưng rất sạch sẽ. Tất cả các khăn đều thơm tho. Mình chỉ ái ngại là ko tắm trước khi massage, nhẽ ra phải tắm thì mới sạch chứ @@

Kết luận: thực sự nếu xét về quy trình thì mình thấy BK họ làm quy củ hơn. Từ khâu vào đến khâu ra là 1 quy trình khép kín. Cách họ làm khoa học hơn bên Như Ý này. Chỉ tiếc là CSVC họ kém hơn, và khăn khố , giường họ hôi. Thêm một điểm đến cho những lúc mệt mỏi, cần đấm đá cho khỏe. Kế hoạch là sẽ ghé tiệm Mộc ở đầu đường này luôn để xem như nào. :))

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
287
89
HCM
0 ₿
Hài cái vụ ôm đồ, bận tà lỏn chạy qua đường, giống mới bị thịt xong, ôm đồ trốn

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
BK là massage body, Nhu Ý là massage chân. So sánh hai chỗ là hơi khập khiễng. Bên nào làm cũng tốt. Bác nào thích về ngoại hình thì hơi khó

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Em đi Như Ý thấy massage toàn thân mà. Làm toàn bộ từ đầu đến chân chứ đâu phải chỉ có massage chân. Còn nếu xét về ngoại hình thì BK ổn hơn Như Ý nhiều, có điều mấy em BK dạo sau dịch thấy hơi khó chịu sao đó.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mộc là mass mệt nha bạn

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
Massage chân làm chân là chính, có kèm theo body nữa. Nếu ông muốn ngoại hình đc và tay nghề tốt thì qua bên SKV ở Cao Thắng. Cơ sở vật chất tốt, giá hợp lý, có thức ăn ngon luôn. Chỗ này là khoẻ, ko có hj hay bj nha.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
MS khỏe vậy là oke, tiếc là không có tắm táp cho thơm tho.

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Mình từng đi Thảo Mộc, gói 170k, ktv vặn, bẻ và vuốt người mình rất khoẻ, dịch vụ cũng na ná như bác mô tả bên này

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Lực phạm

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
187
54
Tphcm
0 ₿
Mình cũng thích đi bk vì qui trình khép kín hợp lý và có hj.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
:D bữa mình cũng vừa đi bạn Châu này xong, nói chung làm ok ấy, bên mấy bên đấy csvc nhỏ quá bữa mình đi leo tuốt lầu 3

hungngo0703

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/3/24
Chủ đề
2
10
1
Tân bình
0 ₿
Cho mình xin tên và địa chỉ ở Cao Thắng với bro

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
109
83
44
0 ₿
google Sức Khỏe Vàng Cao Thắng , hay khách sạn Huy Hoàng cao thắng cũng là nó.

• Love
Điểm cảm xúc: hungngo0703