Q.5 Massage nhưng áp lực quá các bác

Lượt xem: 3,910

Thomas 88

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/22
Chủ đề
13
90
53
2 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Bình thường em đi massage là hôm sau mới viết bài review do còn cảm giác vui vẻ khi về nhưng lần này khác quá.
Em ở xa nhưng nghe review BB tốt quá với nhìn hình cũng xinh nên quyết định hôm nay ghé thử. Sẵn có mã Camapro nên dùng luôn vé 1tr2 còn 600k ( thanks nhé @Camapro ). Lúc chọn KTV em thấy có điềm rồi nên hỏi xem còn ai không vì chỉ có 2 lựa chọn nhưng phải đợi 50p thôi em quyết định chọn theo tư vấn ban đầu. Lần đầu tiên em cũng rất háo hức nhưng do tâm trang đang không tốt nên em sẽ không kể chi tiết. Vẫn xông hơi bình thường thôi, em thấy bé lại sát phòng xông nhìn vào nên nghỉ bé thích giỡn em cũng nhìn ra, các bác biết cảm giác mờ mờ nhìn thấy dáng bé đó em thích như v nên nhìn theo và chuyện bắt đầu từ đây. Ra bé bảo bộ em sợ ăn cắp đồ hay gì mà ngó v, ban đầu em nghĩ giỡn nên cũng nói lại ai dè bé làm căng quá cứ nói quài em cũng hơi khó chịu nên thôi bỏ qua. Trong lúc ngồi đợi nước, em thấy bé k cho chạm vào vì sợ tay dơ nên em cũng k chạm nữa .Xong khi vào tắm, em k biết là mỗi nơi mỗi khác hay sau nhưng lần đầu em thấy vé của em khôbg được ra trong bồn tắm ( mặc dù là đc ra vô số lần), bé cũng kêu thôi tắm xong đi r làm gì làm và k cho em sờ mó gì hết. Lúc gội đầu em có bảo " giống mẹ quá ha" vừa nói vừa cười. Chuyện căng thẳng từ đây, bé bảo em la chửi bé này kia, em khó chịu trong khi em cố giải thích và thậm chí còn xin lỗi ( h nghĩ lại xàm quá tự nhiên k làm gì sai phải xin lỗi quài). Từ lúc này mặt lạnh không nói chuyện, em thấy không khí như vậy cũng cố nói lại nhưng thẳng thừng bảo em 1 câu :" anh im được không anh nói nhiều phiền quá", em đừng hình và hơi quê, để đỡ quê em vẫn xin lỗi tiếp nhưng bé nói tiếp :" anh im để massage, không thì quay lại" lúc này em k chịu nổi nữa nên im luôn. Thấy im v lát còn phán câu :" sao con c* sướng r mặt nhăn" lúc này cảm thấy nhục quá. Gói 110p em dô tầm hơn 30p ra về luôn.
À thấy lúc đầu bé có gợi ý tiền boa thêm em im im thấy gợi ý quài nên em bảo gói vip là ủng hộ r nên hết tiền ( này em giỡn thôi chứ nếu lát oke thì em luôn cho thêm như mấy lần trước) đó là lúc trc khi vào bồn tắm ( này k biết em nhạy cảm hay có gì không).
Nói chung tối nay là trải nghiệm không vui vẻ gì và chắc sau này em k dám thử mấy cơ sở lạ quá
Tick + típ: 1tr8 ( hơn 30p :((((((( )
Em đang mệt quá nên viết theo cảm xúc hơi lộn xộn các bác đọc thông cảm.

Thomas 88

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/22
Chủ đề
13
90
53
2 ₿
À csvc vẫn rất ô kê nghe mọi người, mới đô em cũng tính sẽ quay lại nhưng ....

Massage Big Bang

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
19
724
190
0 ₿
Dạ bên e chân thành xin lỗi vì sự cố không vui vẻ của a ạ ,a cho e xin số nhân viên nào làm cho a được không ạ ,để bên e có hướng giải quyết sự cố của a ạ

• Like
Điểm cảm xúc: thehillhaveeyes and Thomas 88

Thomas 88

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/11/22
Chủ đề
13
90
53
2 ₿
Mình quên luôn số r, nhưng mới đi lúc 9h30 lúc nãy. Mình chia sẻ vậy thôi chứ cũng không muốn trách gì

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
  • Like

Massage Big Bang

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
19
724
190
0 ₿
Dạ a ,nếu a vào lúc 9h30 thì bên e có 2 bé làm giờ đó ,a có thể tả bé đó ra sao dc k ạ ,bé đó hơi thấp hay cao ạ ,để bên e có hướng giải quyết a ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thomas 88

Massage Big Bang

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
19
724
190
0 ₿
A có phải là a mà bốc bao lixi được 50k đúng k ạ

Massage Big Bang

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
19
724
190
0 ₿
Dạ a bên e rất xin lỗi a về trường hợp này ạ mong a thông cảm cho bên e nha ,e sẽ có hướng giải quyết về bé ạ ,để mang lại cho các anh một sân chơi trên tinh thần thoải mái nhất khi đến bên e ạ

• Like