Massage Nuru với KTV 18 ( Phê chưa từng thấy )

Lượt xem: 29,069

nguyen89

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
3
116
26
0 ₿
Chào cả nhà cùng sở thích massage nhé...
Mình là người mới gia nhập diễn đàn nhưng sở thích massage mấy năm nay rồi, đi đâu cũng bị sập hầm hoài lên nản luôn các bác ah mới đây đc ông bạn cho cái link congdongmassage vào mò mẫm tham khảo thì thấy trên này cũng uy tín, thấy gần nhà có vài cơ sở mà lâu nay ko biết... cũng mò mẫm tải app lấy code xong xuôi đợi hết giờ làm đi thử xem có sập hầm nữa ko? Thường ngày đi làm về toàn đi đường QL 22 nay quyết định rẽ vào Nguyễn Văn Quá để về Tô Ký tìm Massage Cẩm Thy ( cách nhà có 2km mà it đi đường này ko biết ) đi một hồi Tô Ký thì cũng thấy Cẩm Thy hiện ra trước mắt, quay đầu xe đứng ngay cổng doanh trại thám thính chút xem cơ sở có sáng sửa và có khách ko ( sập hầm nhiều quá lên bị ám ảnh luôn ae ah ) đang thám thính thì bị anh bồ đội nhắc ko cho đậu xe trước cổng huhuuhu... Thế là đành phi thẳng xe vào Cẩm Thy và định bụng nếu sập hầm nữa thì thề luôn ko bao giờ đi Massage nữa.

Vào tới nhà xe gặp bạn phục vụ vui vẻ chào hỏi lễ phép cũng có chút yên tâm, vào gặp cô bé lễ tân dễ thương tư vấn và còn cam kết dịch vụ ko tốt hoàn tiền 100% càng yên tâm hơn.... Mình chọn gói Osen2 Nuru gì đó ... Mình Thanh toán tiền vé thì Lễ Tân bảo anh cứ lên chơi đi nếu chút xuống a hài lòng thì thanh toán, ko hài lòng thì ko phải thanh toán.... Thấy cam kết của lễ tân chắc như đinh đóng cột yên tâm rồi, Phục vụ đưa mình lên phòng và hỏi anh có yêu cầu số nào ko? mới đi lần đầu ko biết số nào ok nhưng thấy diễn đàn ae bàn về bé 18 ok mình chọn 18 xem sao....Thay đồ vào xông hơi cho tỉnh, đang xông thì nghe tiếng gõ cửa và một bé bước vào thấp thoáng thấy dáng dấp cũng rất ok ko biết chút sẽ thế nào? xông thêm chút thì ko thể chịu nổi vì bên ngoài thấp thoáng thấy bé đang cởi bỏ hết đồ ( có chút hứng rồi ) vội ra khỏi phòng xông thì bé đã cầm sẵn khăn và cười chào mình rất lễ phép ( điểm + cho thái độ ) màn chào hỏi nhau khá thú vị trong ko gian mờ ảo lãng mạn với hai thân hình ko một mảnh vải che thân các bác ah...Nhờ có cam kết của Lễ Tân mà mình cũng mạnh dạn khám phá trong lúc hỏi thăm nhau, ko biết lễ tân hay phục vụ có căn giặn ko mà bé bắt nhịp và hiểu ý rất nhanh các bác ah, lau khô người cho mình xong mời mình ngồi nghỉ chút uống non bia ... Bé khui bia mời mình và ngồi vào lòng mình ( đúng kiểu rượu ngon và gái đẹp ) đôi tay hư hỏng lâu ngày ko được sờ mó nay háo hức mò mẫm kháp các vòng của bé, mới có màn dạo đầu thôi mà thằng nhỏ đã đứng ngồi ko yên rồi, mới màn dạo đầu khám phá thôi mà bé đã rên rồi làm thằng nhỏ chảy chút nhớt hihihih...Bé bảo mình gắng chút vào tắm e chăm sóc cho, nghe câu nói cùng ánh mắt đầy ẩn ý là thích rồi... Em bảo a khỏe chưa mình cùng vào tắm nha anh... ok ok vào tắm...
Vào bồn tắm hai thân hình chìm vào làn nước ấm mà e đã chuẩn bị trong lúc mình xông hơi... Mùi thơm cơ thể và những đường cong quyến rũ của bé làm mình ko thể nằm yên trong bồn tắm đc, tiếp tục khám phá cặp bưởi tươi rói hứng đến lỗi mình bế bé lên thành bồn để khám phá V4 rõ nét nhất có thể, V4 sạch sẽ có mùi thơm rất kích thích... Khám phá thỏa thích xong mình đổi thể ngồi lên thành bồn cho bé chăm sóc thằng nhỏ, bé dùng ngực trà từ ngực mình và từ từ xuống dưới tay thì vuốt ve trụ mới thế mà suýt chút suất... gắng chờ xem bé sẽ làm gì tiếp, bé đột nhiên xả hết nước rồi kéo mình nằm xuống bồn và nút ti rồi trườn lên đi lưỡi vào hai bên tai ( phế quá rời ơi ) bé đi lưỡi vòng xuống cổ nút ti thêm lần nữa rồi vòng qua hai bên hông và cũng đến phần thằng nhỏ... bé chăm sóc thàng nhỏ quá kỹ luôn, liếm ko sót chỗ nào ngậm cả hai hòn vào miệng rồi nút cán phê ghê gớm luôn, bé vừa nhả thằng nhỏ ra thì cũng là lúc thằng nhỏ suất bung bét đầy ngực bé, mình thì nổi hết da gà vì đang trong cơn phê bé thì cười đắc ý và tay hỗ trợ thằng nhỏ phê hết sức có thể....Nằm đơ càng vì phê trong bồn được chút thì bé dìu ngồi dầy và tắm lại cho mình khá kỹ, lau khô người và mời mình lên giường để e massage hồi sức và chuẩn bị kiểm tra thằng nhỏ lần 2....

Massage khỏe bé làm rất bài bản khoảng 20p, có cả đá nóng rất tốt cho sức khỏe 9/10 điểm... Xong massage khỏe bé giờ em Massage Nuru cho anh nhé? ko biết Nuru là gì mình cũng ok luôn và chờ đợi xem sao, bé đổ cái chất gì đó mát lạnh khắp lưng và bé nằm úp toàn bộ cơ thể lên lưng rồi dùng cặp vú trườn khắp lưng cảm giác mát lạnh phê phê ( ko biết cái chất quái quỷ gì mà sao nó kích thích ghê gớm ) bé trườn hết lưng rồi bảo minh lật người lại bé tiếp tục đổ cái chất kia lên ngực và bụng mình... Thấy vậy hỏi bé đây là cái gì mà anh đi Massage nhiều nhưng chưa bao giờ có cảm giác đã như này? Em bảo dạ đây là Tinh Chất Nuru cơ sở mới đưa thêm vào gói Osen2 trở lên, em bảo khách nào đi rồi cũng thích anh ạ... Bé tiếp tục bài vở bắt đầu bằng chiêu dùng lưỡi quyét vành tai vừa quyét bé vừa rên nhè nhẹ, tay mình đang rảnh cũng tranh thủ mò tìm con bướm để kích thích thêm cho bé hứng tình hơn, mỗi lúc bé rên lại lớn hơn làm mình hứng quá kéo bé lên để bú bình.... lâu ngày ko có hơi gái nay gặp được bé ngon nhiệt tình như cá gặp nước tung tăng bơi lội khám phá ko biết chán... Quay lại công việc bé dùng cặp vú mềm ngon ngọt bắt đầu trường từ ngực mình xuống kết hợp cùng với chất Nuru cho mình cảm giác tê tái từng giây từng phút luôn ( Quá tê tái với bé luôn ) bé đang chăm chì chà vú trên ngực mình thì bỗng dưng thằng nhỏ cương cứng ngọ nguậy....Bé dừng chà vú ngồi hẳn dậy dùng bướm chà từ vì trí thằng nhỏ lên đến ngực mình phê luôn ( chiêu này cọ bướm này lần đầu tôi thấy ae ơi ) nhìn bướm chăm chỉ làm việc mà tôi thương quá mình lấy đôi tay ghì đôi mông săn chắc lại để được âu yếm và chăm sóc cho cái bướm đưng rỉ nước nhơn nhớt.... Ôi trời ơi mình vừa đưa tay chạm vào bướm mà thấy ướt mèm luôn, thọc tay vào thấy ấm và như bị cái gì đó đang kẹp chặt hai ngón tay lại, hứng quá mình kéo sát vào và bú liếm bướm của bé ( Bướm sạch sẽ và có mùi thơm quyến rũ ghê ).... Miệng bé lại bắt đầu rên mà cảm giác phòng bên nghe thấy luôn... thấy bé rên to quá mình cũng ngại phòng bên nghe vì lúc đến thấy đông khách... mình dừng lại thì bé bắt đầu xoay người lại và miệng ngậm chặt thằng nhỏ của mình còn phần dưới bé lại hạ sát cái bướm vào mặt mình, hình như nãy mình làm bé phê hay sao mà bé lại muốn nũa thì phải.... Thực tình mình cũng thèm muốn chết luôn đấy chứ, thấy bé hạ sát bướm sướng mình lại được thoải mãi chiêm ngưỡng và móc khám phá , mà lần này bé nhiễu ra khí trăng trắng dâm thủy thật chỉ muốn đè ra nhét thằng nhỏ vào bướm luôn ae ah....Phía dưới bé ko chăm sóc thằng nhỏ mà chỉ thở dốc mỗi khi mình thụt thò ngón tay trong bướm.....Mình vừa ngớt tay thì bé ngấu nghiến với thằng nhỏ, bé cũng chằng vừa đáp trả thằng nhỏ mình bàng cái lưới mềm mại sắc lẹm, rồi lại nút cán bót nghẹt thằng nhỏ luôn, bé bóp chặt rồi mút như kiểu vuốt cho nước phun ra ấy ( rã ma thật ) nhưng mà phê ko chịu nổi... Mình ko thể chịu nổi thêm với chiêu này của bé suất tiếp phát nữa ae ah ..... Nằm nghỉ chút rồi ra be tắm lại rồi mặc đồ về, đi xuống cầu thang mà chân tay vẫn còn run vì quá phê, nằm nghỉ dưới quầy 30p mới đứng dậy về đuọc.( Massage Nuru gì mà phê ghê gớm thật lần Thay đổi suy nghĩ về môn Massage luôn cả nhà ơi ).

Cám ơn bé 18 và cơ sở đã cho mình giây phút thư giãn đáng nhớ, sẽ chỉ ủng hộ cs khi có nhu cầu, chúc cơ sở làm ăn hồng phát.

Đánh giá chung hài lòng về mọi mặt, còn chi tiết thì các bác trước đã đánh giá rồi tôi bỏ qua.

Vé 600k có code
Típ 1000k Phê quá mà
phục vụ 50k cafe.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cám ơn bác đã ủng hộ cs và bé, cơ sở sẽ luôn phấn đấu để mạng lại cho các a một địa chỉ uy tín . Chúc a Sk thành công.

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi

ho huy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/9/20
Chủ đề
1
44
6
0 ₿
Chúc mừng bác. Nhưng Có ae nào biết nhiều hơn về Nuru k.? Cho mình xin thêm ít thông tin nữa, nghe hấp dẫn quá mà chưa tưởng tượng độ sung sướng nó đến tầng mây nào.?

• Like
Điểm cảm xúc: Biển mặn and Khai hoa

Tiên_Sinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/9/20
Chủ đề
1
78
23
0 ₿
Nghe bác kể nuru mà sướng tê người,và cuhgx thấy tiếc hqua ghé lại cẩm thy dc e lễ tân giới thiệu có thêm dịch vụ mới mà chưa trãi nghiệm vì hqua sk k tốt lắm nên đi onsen1,sẽ đến cơ sở nhất định quất luôn gói Nuru

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Mời bác đến trải nghiệm dịch vụ ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Biển mặn

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Bên mình thì bé nào cũng hot nha bác, quan trọng là gu từng bác thôi. Mời bác ghé trải nghiệm ạ.

Quoc Anh 96

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/9/20
Chủ đề
0
31
2
27
0 ₿
Nghe nuru mới lạ hấp dẫn quá, thăng hoa cảm xúc, sẽ đến trãi nghiệm các bé.! Có bé nào mới k ad.?

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Số 18 huyền thoại... Chúc mừng bác phê phê

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Bác được bé nào bên ad phục vụ thế??? Bác có thể rp đôi chút về bé về Nuru để các bác khác tham khảo ko? Cám ơn bác, chúc bác sk thành công.

Chym Sun

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
8/1/20
Chủ đề
2
125
44
38
0 ₿
Bác này rp dài vãi nhưng mà hay đấy. Chúc mừng bác ngon trym