Massage Paradise - Thiên Đường

Lượt xem: 19,684

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Chào ae.

Thấy ko có report chỗ này nên viết bài này để cho ae ít thông tin thôi.

Tên : Khách sạn, Massage, Karaoke Paradise - Thiên Đường. Địa chỉ : Trường Chinh - Q12. Gần chợ Lạc Quang, (Vòng xoay An Sương). Đến nơi, gửi xe đi thang máy lên lầu 7. VIP thì đi bộ từ lầu 7 lên lầu 8. Có khoảng 10 phòng VIP.

Giá vé : Thường 100k/ 60', VIP 200K/90' (VIP mới có đá nóng). Tip thì từ 150K. Tui thường tiếp 200k.

CSVC thì cũng bt, hiện tại xuống cấp. Chỉ còn xông khô, ướt là xài được. Có cái ngâm chân thuốc bắc thì nước ko nóng. Hồ thủy lực thì ko có. Chỉ có 1 cái bồn tắm thủy lực.
Phòng VIP thì cũng như mọi chỗ khác thôi nên ko nhắc đến hen.

Locker: Thái độ ko tốt. Cứ thích đề nghị số này số kia để xin tiền boa. Ko boa cũng chả chết ai.
Nhân viên : Cũng vui vẻ, thoải mái. Massage thì ở mức trung bình. Chỉ HJ thôi. Có 1 số report bên thiendia thì nói có BJ nhưng tui đi khoảng gần chục lần (VIP và thường) thì vẫn ko thấy (Mặc dù tui chả thích BJ đâu, chẳng qua là hỏi coi có dịch vụ BJ hay ko thôi).
Còn về số của các em ngon thì ...ae tự khám phá vậy. Ko phải tui ích kỷ ko nói mà do trước h tui toàn đi random thôi và cũng chả thèm nhớ số các em này (Do trí nhớ mình kém lắm).
Lần đầu viết bài report , có gì sai sót ae thông cảm.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Bài Rp rất chân thật, cảm ơn bạn nhé.

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
chổ này mở cũng được khoảng 5 hay 6 năm gì đó, lúc mới mở Vic có đi vài lần nhưng vì thấy giá vé lên xuống bất thường nên k đi.
Thanks rp

monte_cristo

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
3/1/16
Chủ đề
7
263
42
0 ₿
Đúng là vé lên xuống tùm lum hết ah.
Có lúc đi vé thường lấy giá 80k, lúc 100k. (Mặc dù luôn đi buổi tối).

banhmikepxucxich89

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/13
Chủ đề
1
26
2
0 ₿
chỗ này trước đây đi 1 l vé vip total 450 thấy k đáng nên k way lại . ks có ghế tantra còn karaoke k biết có e út k nhưng nghĩ chắc là có . chủ ở đây dân anh chị có gốc bự

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Csvc phòng Vip bố trí ko khoa học... đèn đóm ko có cảm giác kích thích.
KTV matxa ok... thich matxa từ lưng xuong chân. Có lực.
Service chỉ HJ... nhưng làm ồ ạt... kiểu Hồ Quang Hiếu - Ko cảm xúc
P/S khu nay qtrong nà : matxa xong đòi Tip thêm mac dù tip 200k. Đi 2 lần và lần nào cũng thế... e chạy Paradise

dântroidat

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/7/16
Chủ đề
3
50
11
33
0 ₿
Hi bà kon, mình mới tham gia sinh hoạt vs bà kon.
Chỗ này mình cũng đi dc 3 4 lần gì đó vì gần nhà, csvc cũng khá okie đối vs khu vực vùng ven như Q12. Trước đây chỗ này chỉ có HJ, cách đây khoảng 3 4 tháng đổ lại thì thấy có thay đổi, ktv có BJ nhưng tùy e.
Có 2 e mình đi khá hài lòng giới thiệu cho ae
Em số 9,quê Vinh hay nghệ an gì đó quên mất r, tuổi 26, mặt dễ nhìn hàng họ okie. Chịu chơi. BJ 70-80% cho bú ti( nếu ae sạch sẽ vui vẻ). Có điều tính e hay vòi thêm, bt tip 200k riêng e đi e này tip 300k, lần sau tip 250k e vòi giống lần đầu cho chẵn, e vui vẻ nên vẫn okie nhưng có lẽ nhìu bác sẽ k thích
Em thứ hai là e số 18, hàng họ okie, nói chuyện duyên, vui vẻ hơn em kia, chỉ HJ chứ k BJ. K vòi vĩnh gì.
2 em đều có kĩ thuật tốt