Q.7 <Massage Phát Tiến> Tưởng không sướng mà sướng không tưởng cùng em 99

Lượt xem: 7,100

Jokerboy25

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/12/21
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Chào các anh em đồng dâm. Mình là thành viên mới trên cộng đồng ( nhưng thật ra là cũ với các tiệm vì ở Thủ Đức cũng đi nhiều mà giờ về Bình Thạnh cũng lai rai)
Hôm qua nhờ diễn đàn mới biết tới Camapro thế là được cái code của Phát Tiên nên quyết định chiều nay tan tầm đi liền cho nóng.
Vừa vô tiệm là được anh quầy vé và lock chào đón nhiệt tình, dễ thương. Còn tận tình giới thiệu các loại vé. Sau 1 hồi đắn đo thì thằng cu em đã mách mình chọn Vip body vì có nude 100
Về csvc: 7/10 sạch sẽ thơm tho nhưng hơi tối
Vừa xông được 7 - 8 phút bước ra thì thấy bé đã vào từ bao giờ và...không 1 mảnh vải
Vòng 1 : 8/10 hệ táo mỹ ngọt bóp vừa tay
Vòng 2 : 8/10 xíu xíu lipit
Vòng 3 : 8/10 vừa đủ xài
Vòng 4 : cỏ lau lún phún, khe lạch nhỏ xíu giống gái vừa xuân thì
Lúc được bé tắm mình cứ bóp vú với sờ mu mà thằng cu cứ chào cờ. Bé cũng khoái cứ cười hoài.
Phần mass khỏe bé làm rất bài bản. Lúc chườm đá còn nhẹ nhàng: Anh có nóng thì nói em với nghen. Nghe giọng bé mà muốn đè xuống làm 1 nháy luôn. Trò chuyện mới biết bé số 99, người Cà Mau. Đang bẻ khớp tay chân thì bé có điện thoại. Tranh thủ bé đang nói mình sờ, bóp, mút... mà hứng thú vô cùng. Cảm giác giống như là đang được...hấp diêm vậy
Đến phần mệt, mình sém out ra mấy lần. Nhất là lúc trườn sữa với bánh bao kẹp xúc xích. Rồi lúc thổi kèn nữa. Muốn bắn ra sớm mà lại tiếc nên cố kìm lại. Nhưng điều gì đến đã đến. Cái âm thanh Hifi quá gợi tình và hương thơm nồng thắm cùng kỹ thuật điêu luyện đã khiến mình phải đầu hàng. Mình ra ào ào như đập xả lũ, bắn lên cả mặt bé Mình hơi hụt hẫng nằm mơ màng. Bé đắp lên cho mình 1 chiếc khăn và nói : Anh nằm nghỉ ngơi xíu nhen. Lại muốn làm thêm shot nữa nhưng cạn ví rồi nên thôi
Tổng thiệt hại: tick 300 (đã giảm 50%)
Tip 600
Đầu tháng có lương chắc sẽ lại ghé thăm bé

• Like
Điểm cảm xúc: Thích Xúc Bình

Thích Tùm Lum

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/21
Chủ đề
3
95
20
0 ₿
Đọc mấy bình luận thấy thích thích mà chưa đi vụ này bao giờ, muốn đi thử mà chả biết vào rồi làm sao

konashaki

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/3/21
Chủ đề
0
18
6
0 ₿
Có nhiều cái bài viết nghe nói cảm thích thú nhưng khi đến đó trải nghiệm thì lại khác so vs những gì trước đó trên bài viết mặc dù cũng đi số đó. Tui là người rất kỹ tính trước khi đi tui thường xem mấy bài viết, bình luận trên đây của các bác. Thế nhưng khi đi thực tế trải nghiệm thì cảm thấy ko ưng cho lắm dù đi toàn vé osen trở lên hoặc sx queen

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Mừng bác ngon trym

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
bác này giống mình.
Nhiều khi đi Thái hay Onsen mà ko phê bằng đi massage khỏe có kích thích kaka

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Làm sao để dụ mấy e massage khoẻ kích thích 1 chút nhỉ. Với phòng toàn 2-3 người nằm chung, ngăn nhau cái vách gỗ ko à. Nhiều khi mấy em bẻ vô tình đụng nhẹ thấy rần rần mà ko bik sao dụ mấy em vuốt xíu xiu cho đỡ cơn thèm nữa…

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Mình đi Hồng Hà ở Bình Thạnh thì có phòng riêng nha bạn.