Massage Phúc Thịnh

Lượt xem: 28,117

Hokida

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/8/18
Chủ đề
0
1
3
33
0 ₿
Lần đi nhớ đời.
Nếu bạn chưa đi mình khuyên bạn đừng nên đi. Lần đầu mình vào cũng là lần cuối cùng đến đây.
Lúc tối khoảng 1h sáng đi nhậu về một mình hơi say nên vào massage cho tỉnh.
Lúc vào mua vé 200k. Có người dẫn lên phòng thì vừa cởi đồ ra xông hơi liền có một em vào phòng. Mình nói em đợi a một chúc để a xông hơi đã. Em cũng đợi mình và xong hơi xong mình ra tắm thì e vào tắm cho mình. Lúc tắm mình nói a hơi mệt nên e đừng nói chuyện với a. Đéo biết e đến tháng hay gì mà tự nhiên nổi điên lên, quát lại a đừng làm giọng đó đừng nghĩ có tiền rồi muốn nói gì nói, nếu a không muốn thì e xuống yêu cầu người khác, thế là mình nói ok, để xuống nói với quản lý yêu cầu đổi người, lúc này e ra ngoài cửa ngồi và mình mặc đồ vào thì e vào và nói thôi a nằm đây đi, để e xuống nói quản lý đổi người cho a. Mình ok. Mình nằm được 5p thi có e khác lên méo biết bị e trước nói gì xác khí đằng đằng, vừa vào phòng a thư giản không, nếu thư giản phải tip ít nhất 200k, mình bảo mới tắm xong thư giản liền à? Ở đây không có đấm bóp à, e nói nảy h a nằm đây hơn 1 tiếng rồi còn 30p nữa thôi nếu a muốn đấm bóp thì e đấm bóp nhưng a phai tip cho e ít nhất 200 vì ngươif trước a chưa tip, vl thật, đúng chất đấm bóp, e đấm hết sức như muốn giết mình, đấm được 10p e nói xong rồi a muốn thư giản k, mình bảo thôi khỏi đi vì đấm bóp mà vậy rồi thư giản còn vui vẻ gì thế là e hỏi típ e đâu, mình bảo để a xuống đưa quản lí, mình đưa ổng 300k và ông quản lấy lấy tiền xong mở cửa cho mình đi như tiễn tà vì lúc đó ks đóng cửa rồi.
Mình khuyên ai ở bình Thạnh chưa đi ở đây thì đừng nên đi.
Chịu khó chạy qua cầu SG ghé ngay đầu đường Trần Não bảo đảm ok.

phong1996

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/18
Chủ đề
9
62
36
Q.1
0 ₿
Dầu trần não khúc nào bác

Chipchip

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/9/17
Chủ đề
2
90
30
0 ₿
Đầu trần não là quán nào bác???
Cho rõ địa chỉ đi

boubou

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/12/18
Chủ đề
0
15
8
0 ₿

Chỗ này mình trước đây thỉnh thoảng ghé vô, lần gần nhất cũng 3 năm rồi, lúc đó phòng VIP 200k, lần đó gặp em tên Trâm, hình thức cũng bình thường, hơi mập, bj kết hợp hj bo 300k. Phúc Thịnh bây giờ chắc cũng đã tăng giá rồi.