Massage Phụng thủy thủ đức a e nên thử và giá khá mềm đó

Lượt xem: 23,489

mamamy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/9/15
Chủ đề
8
14
8
36
0 ₿
Ghé qua cộng đồng ăn chơi vô tình thấy 1 bác đi matxa Phụng thủy nói về các em. Nghe nói nó đông ghê lắm. A e nào đi chưa. Còn bên kia có vài bác đi chơi và report vài tin về cơ sở massage phụng thủy quận thủ đức nè

Nick tuandaigiasg bên diễn đàn ăn chơi (vnanchoi)
Nằm gần PHạm văn đồng,cơ sở cực kỳ tốt,em út BJ lút cán ,phòng Thường 150,vip 200,supper vip 250,tiền po bằng tiền vé nha ae,ae nên đi thử 250k,dịch vụ cực tê,nên đi ban ngày nha buổi tối đông lắm

Địa chỉ của massage phụng thủy gần ngay chân cầu bình triệu

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
194
75
36
0 ₿
Chỗ này xưa như trái dưa rồi, hồi đó thì tạm ổn (tui đi cách đây cũng 3 năm), h ko biết sao nhưng nghe bác nói phòng thường 150k khu Thủ Đức mà bác khen giá mềm, chịu bác luôn =))

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

beggarno1

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/12/15
Chủ đề
1
9
10
39
0 ₿
hom truoc dzia que an tet, co ghe thu cho nay. Nhin giong het maxa Vung Tau. thay em no xinh wa, cho luon 500k. ^^

Lenh Xuan

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/10/15
Chủ đề
0
11
3
41
0 ₿
bac Beggarno1 qua manh tay hen... lam nhu vay pha gia ae massa chet!

thikmatxa

Tù Binh
Banned
6/9/15
Chủ đề
2
56
24
39
0 ₿
Hình như pt ko có số đâu, gọi tên thôi ah, lâu lắm rồi ko đi lại, hồi đó đi thấy csvc đẹp, sv nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Lasan

Lasan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/16
Chủ đề
0
3
1
36
0 ₿
VIP Ticket 300k là ok mình thấy ổn
Tip 300k-500k là tuỳ từng mem . Vd: tui thấy em sv tui xinh , chiều khách , chọc ngoáy thoải mái , bú bình vô tư không giữ hàng thì mắc mớ ji phải tiếc tiền với em nó đúng không ? Mình làm người ta cũng làm ,sướng mình đau người ta sao lúc đó mấy thánh không nghĩ . Chơi là phải chịu .

• Like
Điểm cảm xúc: Boss

Boss

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/16
Chủ đề
0
2
0
39
0 ₿
em thì ở xa, nhưng mỗi lần xuống Sài Gòn cũng ghé qua đây, thấy cũng dc...., nhưng cũng có ý định rủ 01 em đi mát gần để đỡ buồn đêm khuya mà khó quá, bác xem có em nào ko cho em biết với, thanh bác nhiều!!