Q.1 Massage Queen - Bé 33 tình cảm, dễ thương

Lượt xem: 3,107

An Việt

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
20/2/22
Chủ đề
7
76
57
0 ₿
Chào các bác, chuyện là hôm qua cuối tuần có đi nhậu vs các ae trong cty uống hơi nhiều nên cảm xúc dâng trào muốn đi massage để xông hơi cho nó tỉnh rượu với trải nghiệm mấy em mới bên Queen, thế là nhắn tin cho a Tùng QL để hỏi về KTV và CT khuyến mãi, xong mình thấy có bé 66 và 33, lúc đầu định book 66 để trải nghiệm rồi viết bài cho ae biết vì bé vô lâu r mà chưa thấy ae nào lên bài, nhưng mình cũng thích 33 vì nhìn cũng dễ thương thế là bảo a Tùng cho vạn sự tùy anh vậy.

Thế là book grab đến Queen gặp a Tùng rồi chọn gói, gói mình đi 900k km 30% và up lên 1tr2, chốt rồi TT vé xong mình lên phòng phi vô xông hơi cho ra mồ hôi cho nó tỉnh rượu có cái phòng hôm nay nó nóng quá nên mình ở trong đó dc tầm 5-7p gì đó chịu hết nổi thì nhảy qua phòng khô, cùng lúc thì bé 33 cũng lên đến, ấn tượng đầu về bé là trẻ và dễ thương hơn hình mình xem, bé chào mình giọng miền tây dễ thương, mình bảo chờ a xông khô chút thì bé dạ rồi đi chuẩn bị bồn tắm rồi nằm trên giường đợi mình, ngồi xông khô thêm dc 3p thì mình ra đi tắm cùng bé, mình bước vô bồn thì bé cũng thoát y theo sau, sau lớp áo yếm là một vòng 1 căng tròn và thân hình cân đối,
Face: 9/10
V1: 8/10 To tròn, mịn, hơi cứng, ti vừa ngậm
V2: 8/10 thon
V3: 8/10 căng tròn
V4: 9/10 nhiều nước, bú ngon.
Bé tắm sơ và gội đầu cho mình, trong lúc đó mình cũng tranh thủ xe ti và khám phá cô bé của e, đặc biệt là bé nói chuyện rất nhỏ nhẹ và tình cảm như người yêu bé bỏng ấy, thêm màn hôn môi, đá lưỡi thì ae nào cô đơn thì 33 là sự lựa chọn hoàn hảo cho ae nhé.
Xong màn tắm gội thì đến phát đầu bé hỏi mình muốn làm trong bồn hay trên giường mình sợ cảm nên bảo lên giường, vừa bước ra khỏi bồn chưa kịp lên giường bé đã hôn rồi ngậm thằng nhỏ mình 1 cái, phải nói nó hứng vl luôn các bác, mở màn là thấy lên giường nó sẽ sung sướng sao rồi.
Nằm lên giường thì bé bắt đầu đi lưỡi trên người mình từ wc đến 2 đầu ti, khoản này chiếc lưỡi bé làm mình sướng cứng cả người, về khoản BJ bé làm nhẹ nhàng mà chất lượng đến từng đường mút, từ lúc thằng nhỏ các bạn được ngậm đến khi nó bắn. Xong phát một thì mình nằm nghỉ một chút bé đi vệ sinh xong cũng nằm cạnh trên tay đúng chuẩn ny, nằm ôm hôn tâm sự thì mình bảo bé bắt đầu massage về khoản này mình thấy ổn k để ý lắm, nhưng cũng ổn đủ bài, xong khỏe thì đến nuru các lần trước mình đi thì bằng tinh dầu nha đam trơn hơn lần này hình như là dầu dừa, về màn nura thì ngực bé to tròn nên trà lên người rất thích thêm màn dùng v3 lau cột thật kích thích vừa nhìn dc cả cơ thể và v4 của bé, dc một lúc thì mình chuyển sang màn tevez công nhận lần đầu có người cho mình cảm giác thích tevez như vậy (các lần trc mình k làm), v4 của bé mềm lông dc tỉa gọn thêm màn rên của bé phê lắm, làm mình tốn nhiều thời gian khoản này mà xoay đi xoay lại chưa ra đã hết giờ, mình hỏi bé làm cho ra phát 2 luôn dc k thì bé bảo dc rồi chuyển sang thế 69 bảo mình tập chung để tận hưởng, bé bú thằng nhỏ mình tê tái ở đầu này thì mình móc bé nhiệt tình, bé ra nhiều nước nên thêm khoản bím mềm nên mình chịu k nổi out sau 3p bé ngậm hết từng luồng tinh mình bắn vào miệng bé, kết thúc một trải nghiệm khó quên tại Queen cùng bé 33.
Kết bé 33 dành cho ae nào thích tình cảm, KTV nhiệt tình và chiều khách, là 1 KTV ae nên trải nghiệm tại Queen.
Cảm ơn a Tùng QL nhiệt tình từ lúc mình book vé đến lúc ra về.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Haizzz nhìn vị huynh đài đây lại nhớ tới e 38 ko bk giờ e đang ở đâu??Chúc mừng bác ngon trym vs s33

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do and An Việt