Massage Quỳnh Sadec Đồng tháp

Lượt xem: 25,559

choinuadi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/6/16
Chủ đề
2
77
1
0 ₿
thân chào các bạn,
Tôi văn dở nên viết report có gì dở mong các bạn bỏ qua. Tình hình là có chuyến công tác tại sadec, xin info từ bác @jake ham zui. Sau khi làm xong việc, tôi và 1 đứa em quyết định đi ra Quỳnh check hàng, 3 tiệm mimosa, nguyễn quỳnh và quỳnh năm gần nhau. Tôi được đứa em ( dân sadec) đi dạo qua 3 quán để tôi chọn, nó rủ tôi đi mimosa nhưng đang có máu nên tôi quyết định đi quỳnh. Tới nơi tôi đi vé vip 120k. Đánh giá cs vc quá tệ. Tôi đi em thx và em tôi đi phxxx.
vào phòng em massage khỏe rất nhanh trong vòng 3 nốt nhạc, còn tới massage mệt thì có loại nhẹ và loại mệt. Tôi đi loại mệt hết 300k. Nói chung nếu đi giải quyết thì ghé quỳnh. Thông số kỹ thuật:
face: 6.5
v1: 7
v2: 6
v3: 6
v4: Em không cho test nên không đánh giá.

do từ đầu xáv định nên không để ý đến thái độ. Nếu bác nào quan tâm đến service và thái độ phục vụ chắc chắn bác sẽ thất vọng.

cám ơn các bác dành thời gian đọc rp

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bác cung cấp thêm thông tin về cơ sở vật chất,hình ảnh,địa chỉ và sdt của cơ sở bác vừa đi để được hoàn lại vé trong chương trình Ưu đãi cho thành viên khi đi massa ở Tỉnh nhé.

choinuadi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/6/16
Chủ đề
2
77
1
0 ₿
@KaChiuSoa cái này chắc phải ngày 20/6 mình đi xuống đó, mình mới bổ sung theo yêu cầu của bạn được.

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿
- Cứ nói thẳng tên đi bác , topic tỉnh này ko phải sài gòn ko ai để ý đâu, mà nhân viên cũng toàn sử dụng tên giả trong chỗ làm ko hà . Trước bên pic kia tui có nói đi em my được nhất trong quỳnh , sao bác lại đi em khác rùi

• Like
Điểm cảm xúc: Khong co ten

Khong co ten

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/16
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
Có e xăm cái hoa hồng mà hk nhớ tên. E đó vui vẻ mà làm đủ thứ tip 200k e chỉ nhận 100k. Lần đầu mới thấy điều này. E nói chủ quy định vậy.

Nguyen Van Nam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/9/17
Chủ đề
0
5
0
29
0 ₿
massage nào gái xinh với tới z vậy bác ?

David NL

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/11/18
Chủ đề
0
1
1
39
0 ₿
Y vậy sa đéc là im nhất đồng tháp

• Like