An Giang Massage Romen Núi Sam Châu Đốc

Lượt xem: 3,463

saigondem1985

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
26/7/22
Chủ đề
5
6
49
0 ₿
Đi Núi cùng lũ bạn, ở lại Châu Đốc 1 đêm chơi để hôm sau qua Hà Tiên đi qua PQ chơi. tối cũng như mọi khi đi tìm quán đặc sản để ae làm vài que lai rai xong rồi thì đi ca karaoke Ngọc Anh, kêu em vô gót bia chờ gần cả tiếng em nó mới vào, nhìn không được đẹp cho lắm, được cái thấy hiền kiểu miền quê thôi , cũng tạm chấp nhận được, về quê chơi mà đòi như SG sao được ae. Xong thì qua bên Romen massa kế ks đang ở luôn, ks Thanh Vân. mới vô mua vé thì thấy đèn led chóp nháy quá trời mà không có khách nào nên mấy ae cũng lo lo, mà thôi coi như đi trãi nghiệm masa miền tây coi sao. 3 thằng đẩy 3 vé 500k, nói qua nói lại hỏi có bớt không, thì được locker bớt mỗi vé 100k. phòng óc dưới đây nhìn sạch sẽ, có điều giống quán bar quá, đẹp chớp hơi nhiều làm hơi nhức mắt . Tui thì yêu cầu em lolita, trẻ, nhìn ngây thơ chút đừng có sành đời quá.
- Đang ngồi xông hơi thì nghe tiếng rõ cửa, tiếng guốt bước vào, dáng thấp thoáng lại mở nước rồi qua giường ngồi chéo đùi , cái đùi trắng trắng kích thích vkl, nhưng chắc tại do hơi nên thấy trắng, lúc bước ra thì da em này hơi ngâm, nhìn sạch sẽ. bảo gì làm đó, thái độ rất nhiệt tình chỉ có cái là ít nói. Vé 500 có tắm chung luôn nha mấy men. em này không biết đủ tuổi chưa mà lông lưa thưa mấy cọng, con sò vẹm chắc nịt, đéo có cavat, sờ ghiết mà bị nghiện lun đó nha ae. ngồi trong bồn mân mê nhau gần nữa tiếng mới lên, dộp mẹ 2 bàn tay. Hút xong điếu thuốc thì lên nằm sấp cho em nó masa,
- masa khỏe : đấm cần mạnh thêm, hơi thiếu lực, cần đấm bóp chỗ nào cứ nói em nó, em nó làm tới khi kêu ngừng mới ngừng, kết nhất khoảng này của em (chứ đéo như mấy con trên xì phố đấm mấy cái bay vô kêu thư giãn)
- masa mệt : em này mới đi làm nên chiêu trò chưa biết gì hết, kêu gì làm đó. cầm con cu mút mà tay run run, cứ kêu :" em làm gì không đúng anh chỉ em nha". trên giường chán quá tui rủ em nó xuống bồn , cho em nó quỳ gối Bj xong rồi bắn lên ngực chứ em nó sợ bắn vô miệng tại mới đi làm.
Lúc ra ngoài thấy con nhỏ của thằng bạn cũng ngon lắm có điều 25t mà nhìn tướng body ngon lắm, đi nhỏng nhỏng cái đít, eo con kiến, mặt xinh, mà chắc mấy con sành sỏi đó chắc công nghiệp nên nghĩ lại tui đi ngây em non tơ kia là ngon hơn.
em tui đi số 39 nha ae. bạn tui đi em số 11 nha ae.
TC: vé 400k+ bo 500k= 900. ( tui thấy bảng giá có vé 300k nữa)
Chúc ae toàn thể sức khỏe và may mắn trong cuộc sống.

• Like
Điểm cảm xúc: Otaku12 and ltd1405