Massage rừng xanh - Dĩ An, Bình dương

Lượt xem: 12,813

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
Tình hình là trong lúc làm việc, mình thấy bài viết và 1 số đánh giá về cơ sở massage Rừng xanh trên facebook, nên lên mạng tìm giá dịch vụ cũng như tìm hiểu ở chốn này...
Tuy nhiên, ko biết là cơ sở mở lâu hay chưa mà tìm mãi ko thấy bài viết chuột bạch của bác nào cả.
Cũng đang tính đi ở đây cho biết, do thấy csvc ở đây cũng đc, ktv cũng ổn, và giá cũng mềm.

Xin các ý kiến của các bác đã từng check in ở đây, cho mình xin chút thông tin khi đi đọc đc bài này.
Địa chỉ của e nó thì các bác lên google search sẽ ra.
Cảm tạ ! Chờ tin !

bigialeo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/9/17
Chủ đề
0
7
1
34
0 ₿
Chỗ này em đi ròi, do cơ sở mới nên khá là ok nhé bác . Có điều em đi vào ngày khách đông nên ktv làm hơi nhanh, mặc dù ko hối thúc gì cả.
CSVC: 7d
KTV: do em đi lần đầu lên cho 7 luôn
Thái độ : locker + giữ xe bao nhiệt tình.

• Like
Điểm cảm xúc: checkersg

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
Mà thời gian đủ ko bác ? với lại ms đủ bài chứ ? - mình cần ms khỏe ok là đc/

bigialeo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/9/17
Chủ đề
0
7
1
34
0 ₿
đủ bài thì chắc là ko rồi bác. Chắc do em này mới vào làm nên chưa được đầy đủ bài bản còn những em khác thì em ko biết sao

Matkhoe

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/9/18
Chủ đề
1
4
1
48
0 ₿
Chỗ này mình đi mấy lần rồi. Csvc mới sạch. Massage thì mình thấy cũng như chỗ khác thoi. Random thì hên xui may gặp em đẹp, dễ thuong còn gặp em khó tính thì coi như xui. Mình đi mấy lần nên gặp được 1 bé dễ thương cho chịk tại chỗ luôn ,mà 2 tháng nay Ko đi lại Ko biết bé đó còn làm không nữa

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿
e
nào vậy bác, cho e số đi hjhj

Dtth8985

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/18
Chủ đề
2
24
12
38
0 ₿
Be so may vay.. ten gì. Minh thu voi

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Vui thôi đừng vui quá mấy bác ơi, mấy bác nghĩ đơn giản vầy nè, ẽm dễ vs mình thì cũng có khả năng ẽm dễ vs người khác, thử locker nó mà thấy là mệt KTV lẫn các bác, trong đó ko có an toàn, đi chơi đừng để mang bệnh về nhà cho vợ cho con nha các bác, nhiều KTV họ đi làm họ liều lắm, họ chẳng cần biết khách là ai hoặc khách có bệnh ko nữa, nhưng họ cho mình cạ có nghĩa là tiền Tip phải lên, nhiều khi có mấy bác đi cầm đúng y như tiền Tick để Tip thì lại khổ, nói tóm lại em khuyên các bác vào đó lành mạnh tâm sự sưu tầm đồ thôi (kiểu như mình giữ mối để mình làm quả lớn ấy) , KTV thì 1 tháng được nghỉ 1 ngày mà. có gì hẹn ra. ngoài thì tha hồ, các bác thích thì tui giới thiệu luôn cho cái KS phong cách Nhật, dứt luôn ngoài ban công còn được... hihi

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Cần lắm ngay lúc này hihi