Q.7 - Massage Sala: buổi chiều kiệt sức với bé 29 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Massage Sala: buổi chiều kiệt sức với bé 29

Lượt xem: 674

Phịch Thủ Geralt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/8/24
Chủ đề
1
1
2
Bà Rịa Vũng Tàu
0 ₿
Sau một thời gian tìm hiểu địa điểm ăn chơi ở SG thì nay có dịp công tác. Không thể bỏ lỡ thời cơ hạ cánh tại Sala bên Q7.
Bước vào quán thì đc chị chủ nhiệt tình tư vấn thì chốt số 29 ngồi chờ hơn 5p thì đc locker dẫn lên phòng.
Csvc ổn áp vì là lần đầu nên mình ko đánh giá nhiều.
Đang xông hơi thì bé bước vào, nhìn qua lớp khói mờ thì đã rạo rực trong người rồi
Mặt xinh, mũi cao, da trắng bóc
V1: đẹp mềm, ti nhỏ nhìn dễ thương
V2: ít lipit ôm sướng
V3: căng đét trắng mịn
V4: nước nôi đủ dùng sạch sẽ thơm tho

Sau khi xông hơi ra thì e lau người rồi dẫn vào bồn tắm rửa sạch sẽ chuẩn bị làm thịt :)) Thằng em bắt đầu biểu tình, em bắt đầu đi đường lưỡi khắp cơ thể, nhìn cặp núi căng tròn trắng bóc của e chà khắp cơ thể làm sao kìm nỗi. Em bj miệt mài kèm hj cuối cũng cũng phun trào hết vào miệng em và kết thúc hiệp 1.
Em lau người cho mình xong lên giường nằm vào phần ms khoẻ. Bé vui tính cởi mở mình cũng thoải mái tâm sự với e nó trong suốt cả buổi vật nhau. Ms e làm tốt, có lực. Mình lái xe cả buổi ê ẩm e vần cho tí lại khoẻ re.
Bắt đầu hiệp 2, tuyệt kỹ nuru cho cặp vú nõn nà của e chạy khắp cơ thể làm thằng e lại biểu tình cực độ, đường lưỡi đi khắp cơ thể đến đâu như điênn giật đến đó và cuối cùng phát thứ 2 lại ngập tràn trong mồm em, em mút ko sót giọt nào...
Kết thúc buổi giao lưu khó quên cùng e tranh thủ xuống đá tô mì bò trứng rồi đi về.
Tổng thiệt hại:
Tic: đồng giá 299 camapro
Tip: 1tr5

• Like
Điểm cảm xúc: An Thiên and dark_knight

An Thiên

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/3/22
Chủ đề
3
41
41
0 ₿
mừng bác ngon chym nhưng bác có thể nào cho tui thêm hình ảnh về số đo v1 không bác :ami-(30):