Q.7 Massage Sala: Tổng Hợp KTV

Lượt xem: 59,797

ruby6789

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/10/23
Chủ đề
1
4
1
HCM
0 ₿
38 với 77 ngon nhỉ, mà trên ảnh thì 38 chắc vú hơi lép

ai đi rồi cho xin con số nào để anh em qua ủng hộ em nó =)))

Tupe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/5/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Có dịch vụ cho các bé qua tận nơi làm ko shop ?

tienduong0602

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/3/24
Chủ đề
0
3
0
Tôn Thất Thuyết
0 ₿
Số 25 OK lắm nha ae , vừa dễ thương thái độ và cách nói chuyện của em rất nhẹ nhàng và đặc biệt cặp trái cây cực căng nha.
Chuyện là như thế này, tôi cũng mới đi sala lần đầu tiên à , sau khi tôi giao việc lại cho nhân viên và qua sala thì tới nơi cũng tầm 2h30, vừa bước vào không gian ở sảnh rất đẹp và đầy u mê nha , chị chủ ở quầy ra nói mấy em chuẩn bị xuống ca anh muốn đi bây giờ thì để em xem bé nào còn làm thì em nói anh biết, sau khi đời tầm cỡ 5p sau thì chị chủ đưa cho tôi em số 25 , anh nhân viên dắt tôi lên phòng và kêu tôi xông hơi để chờ đợi em ấy,

Tôi ngồi trong phòng xông hơi ngơ ngác ngồi 1 hồi lâu sao chưa thấy cảm giác gì cái rồi tôi ra phá mấy cái nút ở phòng xông hơi thì ra là phải ngồi đúng 5p trong phòng mới tỏa nhiệt ra, sau khi ngồi cỡ 10p tôi bắt đầu thấy nóng rồi thấy chịu hổng nổi mới đi ra, tôi vừa ra là em ấy lại lấy khăn lau người cho tôi 1 cách thật chu đáo và tỉ mỉ giống như mẹ chăm con ý :)))) , tôi phải tháo kính ra và lau đi phần hơi nước bám trên mắt kính tôi mới nhìn được vì tôi cận với loạn nặng nên tháo mắt kính ra chẳng khác gì người mù, quàooo vừa nhỏ nhắn lại xinh tươi nhìn em nó mà đã thấy thèm rồi nhưng tôi vẫn gáng cố gắng kiểm soát cơn biến thái của mình lại :))))).

Em nói chuyện rất vui vẻ còn nhắc nhở tôi cẩn thận khi bước vô bồn tắm ẻm vừa nhắc tôi xong tôi mém té đập đầu :)))), với bàn tay đầy kinh nghiệm của em em gọi đầu cho tôi mà cứ như đang massage ý anh em, để tôi tóm tắt lại cho ngắn gọn 1 chút vì trải nghiệm này kể tới tối vẫn chưa hết , tay nghề của em quả thật là đỉnh lắm nha anh em , tôi khoái nhất lúc ẻm bẻ khớp cổ tôi á phê gì đâu luôn và rồi chuyện gì đến cũng đến em cởi đồ rưới lên mình loại dầu em cho là nha đam và trường trên lưng tôi , 2 cặp trái cây ta nói đã dữ lắm , căng mọng nước luôn ý, em vừa trường em vừa rên mà làm cho cậu nhỏ của tôi không tài nào mà không ngỏng lên chào ẻm được.
Và sau khi xong trận em và tôi đưa nhau số liên lạc và hẹn em lần sau tôi đi thì alo ẻm ra đón