Cơ Sở Q.7 Massage - Sala

Lượt xem: 74,395

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
55
186
120
0 ₿
dạ chương trình vẫn tiếp tục ạ, khi kết thúc bên em sẽ thông báo đến các anh ạ. Hôm nay bên em có chương trình Free Vé ạ, anh tham xem bài tại đây nhen anh

Thiensu99

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/4/17
Chủ đề
9
173
51
0 ₿
:) đi liên tục 2-3 lần trong ngày dc hem mụi ơi.

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Chiều nay mới ghé Sala, được cơ sở giới thiệu cho một bé KTV tên T. (em mới hoàn toàn, chưa có số nữa), đúng là bé mới hoàn toàn nên các skills bé chưa rành hết, nhưng bù lại hết là sự nhiệt tình và thể hiện tình cảm của em là quá đủ để mình thích thú.
Góp ý với Sala một số vấn đề sau:
1. Trong phòng nên có cái đồng hồ, ae và các bé đang hành sự mà phải mở đt lên xem giờ là mất vui B05
2. Hôm nay tui ghé, tiếp Tân báo iPad đang hư nên không xem hình KTV được, vậy cơ sở nên đưa hình các bé cùng ca làm lên diễn đàn để một số ae như tui (thích lựa chọn trước) có thông tin tham khảo trước khi tới (ae nào thích phiêu lưu điệp vụ random của bác Lục thì khác B32)
3. Hiện trên diễn đàn không có số hotline của cơ sở (tui nhắn hỏi ad mà còn không có), hôm nay tới nơi mới lấy được, vậy đề nghị update số hotline lên đây cho ae (cùng lý do như số 2 trên).

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
À, còn thời gian của gói New Relax VIP là 100 phút thay vì là 90 phút, thông tin ở đây cũng chưa chính xác, cần sửa lại cho ae rõ :).

defly911

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/19
Chủ đề
0
5
1
34
0 ₿
Ông thì nói ipad hư, tui thì lại nói chưa có dịch vụ ipad, bó tay

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Vui vậy bác B22
trên bài giới thiệu ở đây và bảng giá chỗ tiếp Tân có ghi cho chọn KTV qua iPad mà, ad cơ sở xem lại vụ này luôn cho ae nhé! (Cũng lâu lâu mới thấy ad xuất hiện) :)

defly911

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/19
Chủ đề
0
5
1
34
0 ₿
bé bác đi xinh k á? k biết ở đó số nào xinh nữa

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Theo gu tui là ổn lắm bác, nhưng gu mỗi người mỗi khác nên không rõ bác thích các bé ra sao :)
Bữa tui tới thì cơ sở cho xem hình em nó qua đt của tiếp Tân, thấy ổn bèn gật đầu luôn thôi chứ cũng không có nhiều lựa chọn :)

defly911

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/5/19
Chủ đề
0
5
1
34
0 ₿
thế hả, mà tui chấm em tiếp tân. xinh hơn mấy em làm nữa :))

• Haha
Điểm cảm xúc: NiteOwl

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
55
186
120
0 ₿
dạ massage Sala xin ghi nhận những góp ý chân thành từ anh ạ, cơ sở sẽ cố gắng hoàn thiện để các anh xem hình trên ipad trong thời gian sớm nhất ạ. Rất mong các anh sẽ tiếp tục ủng hộ Massage Sala ạ

Long Tin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/1/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Ad cho hỏi. Code khuyến mãi có áp dụng cho các gói massage khỏe kg?

Doha

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/2/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Quán mở lại chưa à. Có ảnh ktv ko cho mình tham khảo với. Mai mình ghé qua

Wkhmerman1

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/7/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Hello, can you let me know whether KTV #77 is available today. If yes, can you let me know the time she start work.

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
55
186
120
0 ₿
Dạ thay vì anh đi các gói dịch vụ trước là đấm bóp massage khỏe rồi thư giản xong tắm lại về thì giờ anh được thư giản thêm 1 lần nữa sau khi anh đã hồi sức ở lần 1 a.