Massage Savi (Lê Văn Khương) - Chuột bạch

Lượt xem: 22,015

tuanphat12

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/9/17
Chủ đề
1
5
0
33
HCM
www.tumblr.com
0 ₿
Xem diễn đàn cũng lâu rồi mà cũng không có đăng ký nick, nhưng mà hôm nay mát trời đăng ký cái nick rồi đi làm chuột bạch ở mấy chỗ là lạ cho anh em quận 12.

Tại em thấy ít nơi cho anh em quận 12 đi giải trí quá.

Trước em cũng có đi bên Hoa Ban quận GV nhưng mà không hợp sở thích của em nên em cũng chả rp làm gì.

Nói nhiều chi vào chủ đề chính luôn nhé.

Chuyện là chiều nay tăng ca về nhà tắm rửa cái cho hết mệt mà thế éo nào nó vẫn mệt nên ngồi buồn nhớ đên cộng đồng massage nên em lấy ra xem có chỗ nào đi cho nó bớt mệt tí. Cái tính em hay đi gần nhà nên vào quận 12 xem mà chả có cái nào cả vì quen quá rồi nên em quyết định xách xe chạy vòng vòng khu cầu vượt siêu thị metro giáp Lê Văn Khương.

Em chạy chán rồi tấp đại vào cá quán massage có tên Savi gì đó , nói thật nhìn bên ngoài chả có gì hấp dẫn với mấy chỗ khác cả nên em chẳng nói thêm.

Vào đến nơi locker hỏi em đi vé nào thì có 2 loại 100k với 120k gì đó tại em vào chủ yêu có ai đấm bóp xíu cho đỡ mỏi thôi. Em lấy đại cái 120k hình như có xông hơi với 60p.

Em tắm rồi nên cũng chẳng có tắm với xông cái ráo gì hết.

Vào đến nơi năm đợi máy lạnh vừa lạnh là em nó bước vào, trông cũng tầm 22 hay 24 gì thôi tại em cũng chưa biết chỗ này nó thế nào cả.

Chống chỉ định với mấy bác nào thích lipit mình đẫy đà nhé.

Em nó nói giọng miền tây ngọt và dễ thương nhưng mà ít nói (chắc tại em lần đâu nên thế) về sau em nó với em nói chuyện cũng nhiều và càng nghe cang thích cái giọng miền tây ngọt như mía của em nó.

CSVC thì không thể bằng với nội thành được vì nó là ngoại thành mà nên các bác có chán nội tìm ngoại cũng thông cảm cho bên quận 12 tụi em nhé.

Nói về em nó thì vào cũng mát khỏe. Trông em nó mình dây thế mà nội công ghê thật, em trước giờ chưa có bé nào làm em tê tái cái khoản này thế mà em nó đấm em cái nào ra cái đó đã. Đi cũng gần đủ bài.

Cái gì đến cũng phải đến thôi em hỏi : "Có thư giãn hông anh !!!" Mình cũng gật đầu cái rụp.

Nói thật chứ trước giờ đi massage chả có em nào làm em ra cả vì em hay bị dị ứng với mấy vụ này (Bà xã em không có làm em thế :D )

Buồn cười là em giả ngủ nói anh lần đầu đi mát xa mệt có gì em chỉ anh nha :))

Thế mà em nó cũng tận tình chỉ nào là nắm thư giãn tập trung và sờ mó em thì nó mới ra được anh à.

Chỗ này em đi lần đầu thì chỉ có HJ nhưng mà em cũng chưa biết nếu quen chắc có thê BJ và nhiều sv khác nhé.

Phải nói đi mấy chỗ rồi chỗ nào làm 1 lúc là thằng em em nó đau không thể tả được vậy mà em này làm thấy mêm mại sướng ngất được, nói luôn là em random từ đầu có cho thêm locker 30k :D bảo chọn em nào dể bảo với mình dây vú chanh cho anh (sở thích của em các bác ạ)

Em nó làm cũng nhiệt tình lắm cả 2 tay luôn và sờ mó khám phá thoải mái, nhưng mà em nó nói đừng làm đau em nha anh.

Thật chứ vào đây rồi sao mà nhẹ nhàng được em cũng sờ núi sờ bụng sờ mông sờ tuốt.

Được tầm 10p em out luôn các bác ạ. Thề luôn là lần đâu em đi mát xa này mà em ra được.

Em nó tắm cho em rồi lau người nằm nói chuyện xíu rồi về.

Tổng thiệt hại là:

120 Tic + 200 Tip + 30 locker = 350 k

Đánh giá về em nó : ms 02 (Dung)

• Mình dây cây cảnh
  • Face : 6 - 6.5 (Còn vương chút teen)
  • V1 : hệ chanh săn chắc (đầu vú nhỏ se đã) - Chống chỉ định mấy bác thích vú to
  • V2 : phẳng không lipit
  • V3 : tròn vừa tay không chảy xệ (Sờ mát tay)
  • V4 : chúm chím ít lông không tanh hôi sạch sẽ (còn bót lắm tại thử đút tay vào "nó còn bóp ngón tay em nữa chứ") + nước nôi cũng nhiều
  • SV : lần đầu chỉ HJ có thể sẽ có lần sau và nhiều sv khác

shadow

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/8/17
Chủ đề
0
30
1
26
0 ₿
cho e xin địa chỉ chổ này

tuanphat12

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/9/17
Chủ đề
1
5
0
33
HCM
www.tumblr.com
0 ₿
em cũng quên không xem dc bác ơi chỉ nhớ là đầu đường LVK ngay metro đi xuống thấy cái Điện máy xanh bác ngó xéo qua nó nằm cạnh ks long hoa gì đó

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cái savi này tui biết mà chưa vô bjo như gê gê sao á.bác đi ngay cạnh đó có cái masage long hoa đó có thái luôn cơ sở đẹp hơn nhoeeuf

tuanphat12

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/9/17
Chủ đề
1
5
0
33
HCM
www.tumblr.com
0 ₿
Ừ nhưng mà đổi gió tí cho có cảm giác phiêu lưu, vào đia được 1 em tóc vàng ngực cũng to phết, riêng mình thì cứ đi số 2 tại đầu vú nhỏ se đã :))