Massage SAVI Phạm văn Hai 26 duyên dáng

Lượt xem: 18,324

casau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/17
Chủ đề
1
19
1
0 ₿
Xin chào các Bác,
Kể từ ngày tham gia diễn đàn, mặc dù cũng theo bước các bác thăm thú các nơi nhưng chưa có dịp làm
Rep nào ! Hôm CN vừa rồi đi hẹn với chiến hữu lai rai ở Tân Bình nhưng đến sớm quá đàng chạy lòng vòng tình cờ dòng chữ massage chiếu vào mắt, thấy giá hữu nghị tic 100k nên để giết thời gian đành làm chuột bạch cho có bài báo cáo với các bác.
Vào cửa locker hỏi yêu cầu ,mình nói đến lần đầu yêu cầu giúp đỡ ! được dẫn lên phòng vip ( ở đây toàn phòng vip cả) csvc cũng ok :phòng xông,bồn tắm ,máy lạnh còn thêm cái tv không biết để làm gì ?
Đang xông thì em bước vào, giọng miền nam ngọt ngào : khi nào xông xong để em tắm cho A nhe ! bước ra thấy em mặc váy đỏ cười thật duyên dáng làm mình tê ngay : face :7,5đ, V1 : hệ cam lai : 7đ V2:,V3 săn chắc, V4: chưa check.
Em nói chuyện rất dễ thương với nụ cười thật duyên. mx khỏe : khá bài bản đặc biệt có đá nóng nên dễ chịu
mx mệt : bj và hj cũng ok do mình làm chuột bạch nên cũng không chú trọng lắm !
cuối cùng thì out nhẹ nhàng , em cũng tắm táp lại cho mình và hẹn gặp lại sẽ chăm sóc nhiều hơn !
Tổng thiệt hại : tic :100k ,tip :400k

Buon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/6/15
Chủ đề
2
39
3
0 ₿
Cho e xin cái địa chỉ ở Phạm Văn Hai này đi. Em tim ko thấy. Thanks các bac

casau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/17
Chủ đề
1
19
1
0 ₿
Bác 10giaylaout ,hôm ấy được em bonus nên tip mạnh một chút, chứ bình thường chỉ 250 -300k tùy theo phục vụ của các em !

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout

vntube8

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/9/18
Chủ đề
1
5
0
30
0 ₿
Còn số nào ngon trong này ko ae? Lâu quá ko ghé, mấy e quen chuyển hết đi chỗ khác mất rồi