Cần Thơ Massage Seoul. Pé Na

Lượt xem: 5,696

Linh lượng lờ

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
121
60
0 ₿
Cuối tuần có dịp về Cần Thơ đổi gió, sẵn tiện rửa xe của thằng anh luôn, mấy anh em sau hồi lượn lờ tp CT quyết định đi massage giải trí tý. CT giờ massage nhiều, thế chạy lủi sao vào cái massage seul, nhìn bên ngoài đã thấy nguyên cái biển to đùng, tới nơi có chỗ đậu xe luôn. Đúng là đất rộng người thưa. đánh giá cơ sở phải 7đ.

Vào tư vấn vé như mê hồ trận, chọn vé 5xi để nhẹ nhàng tý. mà vé này đã được tắm chung luôn rồi nhe.
Ngồi chơi tý được đưa lên phòng, xông hơi hồi thì em vào, giao lưu làm quen em tên Na, tui gọi là bé Na cho thân mật, tranh thủ khám phá em , người thơm tho, ngực thì to, mềm đã . Em đưa tui vào tắm.

Tắm bồn, em chỉ tắm cho tui xong hôn vài cái lick ty rồi bj nhẹ trong bồn, cảm giác không được phê bằng ở SG lắm. thôi kệ lên giường tý.
Massage khỏe: đấm bóp , đá nóng từa lưa cũng vui vẻ nói chuyện , khá ổn.

Massage mệt khâu này sẽ có deal giá tý về dịch vụ, tui chỉ muốn thư giản nên em bắt đầu bj , tui khám phá em phải nói đã lắm, v1 bưởi , v2 hơi tý lipit kg đáng kể, v3 bóp sướng, v4 thì tay ướt luôn kg biết tả sao , em bj nhiệt tình đến lúc out .
Đánh giá em này phải 8đ, nhiệt tình vui vẻ, body ngon à.

Thiệt hại tic 5x tip em 7x hài lòng.

Mr. Ben

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/7/23
Chủ đề
0
1
0
Can Tho
0 ₿
Bé Na bây giờ còn làm không bác? Lúc mình đi em ấy là tháng 6 năm ngoái. Định sắp tới này về Cần Thơ gặp em ấy mà không biết em còn làm không. Nếu ai biết thì nói mình dùm nhé.