Massage Sóc Trăng

Lượt xem: 43,149

Cô Tịch

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/16
Chủ đề
7
24
3
30
0 ₿
Có ai đi massage Thiên Phú ở đường NVL chưa cho em ý kiến với ạ ??

Cô Tịch

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/16
Chủ đề
7
24
3
30
0 ₿
E ở ST mà trong những e đó ai đc nhất ạ? Cho tới z luôn hả a ?

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
yes chổ đó hiện giờ mình kết nhất, tư vấn các số như bên dưới

+ số 8 ( đã có con) thoải mãi time, đấm khỏe tốt, do mình ko hứng thú với gái có con nên ko HJ BJ gì cả, nên chỉ đấm khỏe rồi về, ngoại hình nhìn vẫn còn ok nhé.

+ Số 5, con gái mình dây ok, nhưng ko hợp tác về khoảng Z lắm, nói chung gây mất hứng nên ko thích đi em này, dù dáng ngon.

Có nhiều sự lựa chọn, e to con, e nhỏ con, e teen, các bác vào chọn nhé, chưa khám phá hết vì
Ít đi sóc trăng.

Cơ sở vật chat tệ, ko có máy nước nóng. Tắm tối là lạnh teo chim, run cầm cập, song hơi cũng ko ra hồn, nói chung nếu ko có mấy e về khoảng Z thì chắc ko ai đi.

Mấy e chỉ phục vụ Z khi thấy bác ok nhé, nên ko thích e sẽ ko làm đến Z đâu.

Luckylacktt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/3/17
Chủ đề
0
4
0
Hau giang
0 ₿
Mấy e chỉ phục vụ Z khi thấy bác ok nhé, nên ko thích e sẽ ko làm đến Z đâu

.. .. . Bạn đi bao lâu rồi. Mấy năm. đa số các e đều tới z. Các e 7.8đ ko à. Msa khoẻ thì làm cho có. Chủ yếu là bj và tới z. Ok hé

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
theo mình đẹp hay ko chỉ 1 phần , vì đẹp mà chảnh hay ko hợp tác cũng vậy ah, nên chọn 1 em hợp tác, em mình đang nuôi thì face tương đối, các vòng ok vì là con gái 25t, chiều chuộng hợp tác nên chỉ đi cô này. kỳ tới lể về e hứa sẽ tắm chung nữa, mình sẽ thử kiểu 69 xem e thế nào he he.

làm shot 2 thì thêm 200k nhé, hôm bửa mình làm cái CIA và 1 shot, mặc dù e muốn làm nữa mà chả biết e tính tiền kiểu gì nên ngưng. he he. sorry ko share e này dc vì là em ruột của mình. kiếm nhiều năm mới ra 1 em như vậy. các bác cứ vào ngồi uống trà lấy lý do đợi bạn, rồi tha hồ nhìn mấy em đào đi qua lại, rồi lại hỏi em đó số mấy, thế là có 1 bộ sưu tập nhé, nhiều e tươi ngon lắm ấy.

heocon02

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/4/17
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
Hi. Excellent speech! The audience really enjoyed it.

nguyennguyenk9

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/4/17
Chủ đề
0
3
1
38
0 ₿
Mình đang ở sóc trăng, bác nào có e nào fuck cho mình xin với, hay chỗ nào fuck, đa tạ

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿

uhm đa số đến Z để kiếm tiền, nhưng ý là mấy e có quyền từ chối nếu ko thích ấy.

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
ở sóc trăng mình thấy cũng đc.mà ta s ít ai report thế...ai biết giợi thiệu mình cơ sở nào có mấy e 7-8 nút ko ạ?