Massage Star Hotel, Q.1

Lượt xem: 6,061

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
Chào các anh em,

Lâu quá ko gặp các anh em nên nhớ các anh em quá, sau chuyến công tác vài ngày ở Ninh Thuận về mệt mỏi rã rời về đến Sài Gòn thấy phẻ gì đâu vì đi đâu thì ăn chơi ở Sài Gòn vẫn là số một hehe, thôi vô đề luôn để các anh em khỏi chờ.
Mệt quá nên quyết định đi massage thư giãn cho lấy lại sức bắt taxi đến 36 Mạc Đĩnh Chi, Q.1, Khách sạn Star Hotel. Chỗ này lâu lắm rồi mình mới tới lại, lúc này mới 6h chiều nên còn hơi vắng 1 mình 1 cõi :)) vô yêu cầu phòng thường, bước vào phòng thay đồ thì đậu xanh rau mớ 2 chú locker đang ôm nhau nằm ngủ :)) móa nhìn tình cmn cảm vãi, thôi thì thay đồ tự lấy khăn im lặng nhẹ nhàng cho đôi trẻ nó ngủ :)) ở đây hơi bất tiện một cái là bể sục nó nó sát cái vách bằng kính nên chú nào mà tồng ngồng bước vào bể là dưới đường nó dòm lên là thấy hết mặc dù khách sạn này cũng cao 7 tầng massage tầng 4. Xông thủ tục thì đôi trẻ cũng ngủ dậy xin lỗi rối rít này nọ thôi kệ bỏ qua nhìn các em tình cảm mà anh chạnh lòng quá :)) lâu ngày ko massage foot nên sẵn tiện làm luôn kêu em số 02 quen vào massage, úi cha anh em lâu ngày ko gặp mà em nó bạo hành mình quá massage chân mà cứ sờ mó tứ tung làm ếu chịu nổi phải lên tiếng "đừng mà em, đừng mà":)) bóp chân, bấm huyện, vuốt chân đầy đủ bài còn khuyến mãi thêm sờ tờ rym nữa, chịu gì nổi thôi lên phòng massage body luôn. Vào đây thì cũng các bài massage, lâu lâu em lại làm vài đường kiến bò, mân mê hàng họ của mình.
Đấm đá đầy đủ, đúng lực, đầy đủ bài, vui vẻ, sôi nổi nhưng đến giai đoạn quyết định thì bắt đầu im ắng dần dần đầu tiên em chơi chiêu thổi lỗ tai, liếm nhẹ vành tai, rồi từ từ kéo xuống lưng, cứ thế lặp đi lặp lại, kế đến em leo lên trườn tới trườn lui tay thì cứ mân mê hàng của mình, xông rồi em bảo mình chổng mông lên HJ ngược cho mình chịu ếu nổi luôn, thấy mình có dấu hiệu buông súng thì em ngưng bảo mình xoay người lại cũng chiêu trườn qua trườn lại rồi tay thì cứ chọc phá hàng của mình, mình thì tranh thủ bóp nát trái cam lai bưởi 1 tay bóp 1 tay mò bé gái của em, em đứng dậy cho mình làm dễ dàng hơn,trong khi em cứ HJ nhẹ nhàng và cuối cùng phụt phụt. hehe nhẹ nhàng thoải mái vô cùng. Xong xuôi em xoa nhẹ nhàng thằng bé thu dọn chiến trường, rồi vào massage đầu và tay cho mình.
Kết thúc quá có hậu cho thằng bé :))
Tổng kết:
Em út: Face: dễ thương, mũm mĩm, V1: khá bự, vừa tay, V2: có chút xíu mỡ thừa, V3: bóp dư tay, săn chắc, V4: rậm và rất dễ ẩm ướt
Tic: 180k tip body: 200k tip foot: 100k
Địa chỉ: Khách sạn Star Hotel, 36 Mạc Đĩnh Chi, Q1. (Ở đây đầy đủ dịch vụ luôn nha các anh em: karaoke, phòng trà, nhà hàng, massage)

Sửa lần cuối:

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Chổ này đi hồi nó mới khai trương, thấy cũng bình thường, ko biết còn mua 1 tặng 1 ko ?

Baymax09

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/5/15
Chủ đề
5
99
38
36
0 ₿
#bkav1015: đã edit lại cho bác
#danchoi80: hình như cái dzụ đó hết rồi bác ah
#Garen: ở đây chỉ có HJ thôi bác, còn BJ nếu bác có đi thì thử manh nha biết đâu may mắn :)

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
215
1,636
1,174
0 ₿
Bác Baymax đi mấy chỗ mới lạ thì có j chụp vài hình cơ sở vật chất cho anh em xem nhe ^^

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
182
122
38
0 ₿

chỗ này bác lên google là ra hình ảnh he,nó cũng có lên các web deal, trước tui tính làm deal với nó, thằng chủ nhớ ko lầm thì tên thành , nói chuyện nổ bà cố '' Nói về massage đất sài gòn anh là trùm '' , nghe câu đó tui chia tay sớm bớt đau khổ lun, Tóm lại chỗ này massage cũng bình thường