Massage Style : ĐÃ TRIỂN KHAI VÀ BÁO GIÁ CỤ THỂ Dịch Vụ Massage Gái Tây

Lượt xem: 19,026

nguyennam

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/3/16
Chủ đề
0
14
2
41
0 ₿
Thích Style cái là khi mình masa xong có BJ ra tắm rửa có chai nước sát khuẩn thằng nhỏ cho anh em yên tâm luôn, sát khuẩn xong rửa nước mát rượi vì có bạc hà. Mặc dù hành động quan tâm nhỏ của anh Chì đến khách hàng nhưng mình thấy rất tâm đắt khoản này, một số cơ sở masa khác mình rất lo là BJ xong chỉ có gói dầu gội đầu vệ sinh sơ sài.
Hy vọng sau này anh Chì quan tâm và đầu tư thêm cái vụ sát khuẩn này, vì mình thấy để trong cái chai ko lịch sự lắm.

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Sao là gái tây mà ko phải là Asian mình nhỹ ! Cụ thể là Nhật vs Hàn....

minhhieuct

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/15
Chủ đề
0
3
0
34
0 ₿
Nói thật nha! Cần chi gái Tây....tuyển được số gái Việt xinh xinh tí là trước đi bác ơi....kỹ thuật thì có mà nhan sắc thì thiếu so với vài nơi....mọi người nói phải ko? Chỗ bác ok thật nhưng có bác nào đồng ý đa số cần cù bù nhan sắc ko??

usdlp1

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/5/16
Chủ đề
0
18
1
37
0 ₿
gái tây bảo đảm tiệm massage đông khách như tôm tươi

usdlp1

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/5/16
Chủ đề
0
18
1
37
0 ₿
Cho e hỏi tiệm massage bác mrstyle ở đâu tên gi e ghé ủng hộ

anh4hung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/8/16
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Bác style có mở dịch vy massage gái tây chưa, có thì nhớ thông báo cho mọi người bít nhé

John Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/9/16
Chủ đề
0
8
0
38
0 ₿

Minh Nghi neu co Gai Tay thi Gia the double Gia hien Tay . Neu duoc co Gai Tay chac la PD se Noi tieng nhat Mien Tay

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Ý tưởng này ra nữa năm rồi, quảng cáo khắp các trang Massage ở Việt Nam mà đến giờ vẫn không có cái địa chỉ cụ thể nào để tôi đi chuột bạch thử.

RyoKyo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
11/9/16
Chủ đề
1
8
3
28
0 ₿
Tình hình là các dạo 1 số forum khác thì anh Chì đã báo giá là 200$ ( 200 đô ) tiền trên bao gồm tic và tip. nên các bác chỉ cần đưa 200$ không cần phải bo gì hết, giá trọn gói là thế cho bác nào cần thông tin