Massage Style Rạch giá - 31/7/2017 trải nghiệm Super Swing

Lượt xem: 9,016

Lão Hạc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
1
18
9
29
0 ₿
Rạch giá những ngày cuối tháng liên tục đón những cơn mưa, bão số 2 rồi số 3 rồi số 4... liên tục và liên tục. Cuối tháng có dịp check in Rạch giá, nằm treo trym tại ks mà lạnh cúm...:D:D

Dạo cả rum ăcmt, đảo chục vòng khu lấn biển để kiếm trò chơi mà thấy không có gì mới mẻ. Dạo ngang Style RG thì sực nhớ tháng trước đi super vip ( đã có rp) thì nghe e trai lễ tân giới thiệu tháng sau sẽ khai trương hoạt động phòng mới với gói dịch vụ Super Swing... :p Nghe nói phòng phục vụ tối đa 2 khách và 2 nv và có thể swing..:D Thôi thì " Bình cũ rượu mới" check in luôn Super Swing xem sao

Vì đi có 1 mình nên mình chọn gói S-Swing số 2 ( 1 khách VS 2 nhân viên), giá trọn gói là 2.500k (đã gồm tip)

Đánh giá:
- CS vật chất: rất ok, phòng mới, cách bày trí rất đẹp, tiện nghi rất đẳng cấp, có phòng xông hơi, xông khô, bồn thuỷ lực, phòng tắm, 2 giường lớn 1m8x2m rất rộng rãi... thiết kế ánh sáng rất hợp với không gian thư giản, xả stress..

- Nhân Viên: đây là lần 2 ghé lại Style RG nên cũng ko rành về nhân viên nên ko yêu cầu đích danh, chỉ random thôi... nhưng rất hài lòng, 2 nhân viên tên L và Q thì phải... trẻ, ngoại hình ưa nhìn, mình dây cây cảnh, eo ót ok. Dịch vụ rất đầy đủ....:) Lần đầu tiên Massage Some ... kaka.. rất thú vị, xông hơi và tắm thì mình và 2 em cứ nói cười rôm rả cả lên... Phần xoa bóp cũng êm lắm, hai em thay phiên xoa bóp, người trên người dưới, rất thoải mái. Mát xa xong đến mát gần.. hihi.. cảm giá mới lạ vô cùng .. kaka... cứ như JAV... :p thường thì chỉ phê trên hoặc phê dưới, hôm nay được phê toàn thân... 1 em trên, 1 em dưới... mình như có điện chạy trong người, cứ co co giật giật vì quá phê:D

Nhận xét cá nhân mình thấy rất xứng đáng đồng tiền bát gạo, dịch vụ đầy đủ, mới lạ, thời gian dài ( 120 phút)

Style thì mọi người biết nhiều rồi, cũng có nhiều Report nên chắc cũng không cần chia sẽ thông tin nhiều, mình chỉ report để ae tham khảo dịch vụ mới, nhưng ae có thắc mắc cứ inbox, mình sẽ thông tin thêm ..

CHúc CĐMS ngày càng lớn mạnh.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Mr Chì đầu tư thêm cái ghế tantra nữa là đỉnh của đỉnh :)

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chắc lạc vào tiên cảnh luôn quá :p