Massage Super Vip Tây Đô cây trâm. Lần 2

Lượt xem: 19,234

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Đợt trước đi lúc đó là còn khuyến mãi free tick. Mình đã review ở 1 pic khác.

Lần này mình trải ngiệm thử SVIP ở đây nó như nào. Anh em đọc tham khảo nha. Mình nghĩ chỗ nay ổn cho anh em khu vực GV đặc biệt là cái đường cây trâm.

Vé. 300k 120 mins. Mắc hơn 50k so với Tân Thịnh Phát đối diện. Nhưng CSVC ổn so với giá đó.

Có phòng xong ướt, khô. Phòng sạch sẽ, gọn gàng tuy nhiên cái móc treo đồ thiết kế lầy quá.

Mình chỉ đi 1 KTV kêu số 16(mình đá banh mặc số 16. Kk) nhưng em bận đành để random, lúc em bào phòng thì ôi trời ơi...không có ấn tượng gì :D

Nhìn ổn, không quá xinh nhưng không dưới 6.5 body ổn. 7.5 hơi lùn.

Có một điều kỳ ơi luôn. SVIP không có xông chung và tắm chung nhá. Hjx

Em tắm rửa mình sạch sẽ, còn hỏi anh thích chà chỗ nào ko?

Đấm đá. Đủ lực. Má ơi cái cổ gáy mình nó đau, em thoa dầu rồi hì hục bóp. Đỡ đau hẳn. Good

Thư giãn thì em làm nhẹ nhàng, phải nói là tình cảm, mình từ từ khám phá từng ngóc ngách trong khi em vẫn còn ăn vận bình thường. SVIP ở đây cũng ko cởi các bác ạ. Huhu, tuy nhiên trời không phụ lòng người, nhờ ăn nói có duyên nên em cũng khá dễ với mình, mình vòng tay cởi chiếc áo ngực của em trong khi chiếc áo thun được mình kéo xuống khỏi vai. Bộ ngực vừa tay hệ cam được mình chăm sóc kỹ lưỡng em rên khẽ nghe rất kích thích câc bác ạ.

Mình mặc định là SVIP là BJ nhưng không ngờ em chỉ HJ mình bảo mình sẽ bo thêm nhưng em vẫn không làm và nói nếu anh cần thì em sẽ đổi KTV khác làm kỹ thuật. Tuy nhiên mình không bận tâm lắm, "không sao, anh thích BJ hơn nhưng nếu em ko làm thì cũng ko sao" anh vs em nói chuyễn nãy giờ đã quen nhau rồi nên giờ BJ hay HJ đều ok.

Ánh mắt em triều mến nhìn mình, mình ngồi dậy, kéo em lại gần đặt một nụ hôn lên má, rồi lần xuống cổ, em hiểu mình muốn gì nên lấy tay che vòng 1 đã được mình tháo xiềng trước đó. Mình nhẹ nhàng dùng tay gỡ ra và khóa em lại, em chống đỡ miễn cưỡng và cuối cùng chuyện gì tới cũng đã tới...

Tui chỉ bú bình vs thêm mấy trò khác với v1 thôi chớ ko có nện đâu nha. SG quán cho nện hả. Khó tìm đc với cái giá thấp lăm . Kk

2 "AE" hì hục mãi cuối cùng mình cũng out trong 30 mins. E làm rất từ tốn nên mình lâu ra. Hjx

Còn 30 phút cuối 2 anh em nói chuyện trên trời dưới đất. Mình có khiếu hài nên 30 phút trôi qua như 10 phút.

Cuối cùng mình bo e. 4 xị. Em cũng chẳng đòi và mình nghĩ như vậy là ok vì mình đi phòng SVIP.

Tổng kết.
Tic 300k Tip 400k
Có bác nào đi thì đi Vip thôi. Tgian là 90 phút tic 150k nha. Không có xông khô.

À quên. Đánh giá em.

V1 cam, khá to, vừa tay hơi quá khổ 1 chút so với mình. Giữ gìn tốt.
V2 thon gọn
V3 hơi lép so với v1
V4 check sơ sơ không có cảm nhận là hàng đát.

• Like
Điểm cảm xúc: SuperPuPu and thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Vip mà tíc 150k có bị chửi không ta? Cảm thấy sợ sợ. Hehehehe. Cho hỏi tic p.vip nhiêu vậy bác?

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
tic là giá vé. tip là bo nha bạn.

vô ms ko thư giãn bo nhiu cũng đc :D nhưng cũng phải ổn ổn đúng ko nào

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Sau khi đọc bài của bác @furuhu đã đi thử vé vip 150k, em số 3 thì rất hài lòng. Phải nói là em không dc đẹp, tướng hơi múp nhưng mặt lúc nào cũng cười tươi làm mình cũng vui theo. Đấm bóp có lực, có masa đá nóng khá ok. Thả kiến khắp người, có nhìu chiu lạ rất happy. Sẽ thăm lại em này lần nữa.

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
e
em nó số mấy vậy bác

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
187
29
36
0 ₿
bac tip nhieu vay a?e lam luc tu may gio den may gio a?