Massage tại Cần Thơ ở đâu?

Lượt xem: 9,157

Ungdungtutai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/19
Chủ đề
1
7
2
33
0 ₿
Hôm tới mình có dịp vào cần thơ công tác anh em cho hỏi massage ở đây có chỗ nào ok giá cả thì em thoải mái ưu tiên chất lượng dịch vụ tốt, nếu đc cho em xin tên địa chỉ và số hot luôn nếu đc ạ. Vì mình đi đc 1 hôm thôi nên anh em chia sẻ giúp mình nhé ạ, tkssss a em.

• Like
Điểm cảm xúc: Lê Cần

Buscu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/2/19
Chủ đề
0
19
5
31
0 ₿
2 hôm trước tui mới đi Phương Đông 30/4 về, gặp được bé Chi. ẻm làm tui bắn trong 1 nốt nhạc. không biết nên vui hay nên buồn nữa haiizz. bác nên trải nghiệm thử dâm dâm cô nương này. tổng thiệt hại 1 củ tic=tip

Ungdungtutai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/19
Chủ đề
1
7
2
33
0 ₿
Hình thức ntnao bác em không thích ai béo, mặt mũi tnao bác đấm bóp có đc k, gọi theo tên hay theo số ạ

Buscu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/2/19
Chủ đề
0
19
5
31
0 ₿
bé chi hơi mập không hợp với sở thích bác rồi. em này chủ yếu là skill tuyệt đỉnh. đấm bóp thì tùy bác yêu cầu em nó sẽ làm theo ý. 1 lưu ý nhỏ cho bác nếu mún xông hơi chung thì nên yêu cầu nhé, chứ mỗi ngày em nó xông hơi cả chục lần thì không phải em nào cũng vui vẻ bay vô ngay từ đầu đâu nhé. có đợt gặp bé Thơ mình dây cây cảnh ngon á bac, mà skill thì k bằng bé Chi nhe

Ungdungtutai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/19
Chủ đề
1
7
2
33
0 ₿
O
Ok bác ở đây có vào xông hơi cùng luôn à bác, có tắm cùng luôn k bác., mình yêu cầu từ quầy hay sao ạ. Em thì thích mấy em kiểu dễ thương xinh xắn người nhỏ chút chứ cũng k cần skill tuyệt đỉnh lắm mau ra lắm :)))

Buscu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/2/19
Chủ đề
0
19
5
31
0 ₿
không cần yêu cầu từ quầy đâu bác, em nó vô bác cứ nc vui vẻ yêu cầu ẻm vô xông hơi chung. còn tắm chung thì mặc định rồi, nude 100%. nói chung ở đây mấy em mình thấy nhiệt tình, nhưng cũng tùy vô cách nc của bác và độ đẹp trai mà em nó chiều bác tới đâu thôi haha.

Ungdungtutai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/5/19
Chủ đề
1
7
2
33
0 ₿
Ok ok tks bác nh nhé :))))

khanhbinh

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/15
Chủ đề
0
21
3
35
0 ₿
E Ngọc còn làm bên Phương Đông ko mấy bác, bác nào có thông tin e nó cho mình biết với

Chú Đạt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/19
Chủ đề
0
8
1
32
0 ₿
Lam ari là 1 ngôi sao Jav đúng nghĩa đó bác, vừa đi về vẫn còn lâng lâng.

ADam99

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/5/19
Chủ đề
0
1
0
25
0 ₿
Giá o đây sao mấy a. Muốn thử lần cho biết mong may a chia se

Văn Trần

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/6/19
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Cho xin ktv xinh và có tuổi nhỏ nho xíu

Kawai

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/7/16
Chủ đề
0
16
0
0 ₿
Không biết bạn đi chưa nhỉ? Mình thấy Tô Châu khá ok đó. Hôm trước mình đi em số 25 hay 27 quên mất rồi. Em thuộc dạng mình dây nhưng da trắng mịn rất sướng, vui vẻ, chiều khách.

Lê Cần

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/19
Chủ đề
0
2
0
30
0 ₿
Mình đã trải nghiệm thử massa hero và cảm thấy rất ok