Massage tại Dallas-Texas

Lượt xem: 9,167

kevinyenkyle

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/8/15
Chủ đề
5
13
20
0 ₿
Một ngày xui xẻo gây lộn với gấu,thông thường bên này khi gây lộn đàn ông tốt nhất đi ra ngoài nếu không lỡ đánh nó 1 bạt tai ,nó gọi police coi như phiền phức,lúc đó cũng 11h đêm rồi chẳng bít đi đâu vao trang backpage dò tím massage hoạt động 24h,thấy chổ này quảng cáo ấn tượng và cũng không xa mình lắm.Chạy một mach đến đó ,đến nơi có 1 bà tàu dắt vào phòng,phòng này cũng giống phòng matxa ở vn mình,có 1 giường tẩm quất bộ salon nhỏ,theo quan sát của minh hình như nó có khoảng 6 phòng như vậy..đợi chừng 2 phút bà mámi vào thu $60 kêu mình đợi chút khoảng it phút sau bà ta mở cửa phòng kêu mình ra ngoài thì thấy khoảng 7 con đứng xếp hàng :2 con chick trắng,2 đen 1 nam mỹ,1 mễ và 1 châu á .Chỉ có con đen là xấu nhất nhưng từ ngày ở Mỹ đến giờ chưa từng thử đen bao giờ nên chỉ đại 1 trong 2 con đen vô phòng.Dắt vào phòng nó hỏi "ÿou wanna a full service?' mình nói uh,rồi nó hỏi tiếp "anal"(chơi lỗ nhi) mình hỏi nhiêu nó nói +50 nữa...thấy cũng không đủ tiền mặt trong túi nên thôi...nên chỉ đồng ý chơi lỗ nhất thôi.Xong thoả thuận nó kêu mình lột hết đồ dắt mình đi tắm ở phòng khác,khi đi ra ngoài mình thấy 1 máy ATM đúng cạnh là thằng mễ đang rút tiền cùng với con chick trằng khá dễ thương chắclúc nãy trong phòng với nó nên mình ko thấy,,đi ngang phòng đào thấy mấy con nữa,mình nghĩ ở đây có khoảng 10 mấy con đủ màu da để lựa chon:nằm lên tấm nệm giống như bên Thái xối nước kì cọ sạch sẽ rồi dắt về phòng liếm láp chút đỉnh mang áo mưa thổi-phang,e í rên la như quỷ(nó cũng đóng kịch thôi)chứ so với mấy thằng mỹ đen thì tuij mình nhằm nhò gì.Sau cùng thì cũng được lên mây.
+service: 5đ (mình thấy ở đâu cũng vậy ,ko nhiệt tình như ở vn)
+csvc:6 đ
+thiệt hại : tic:60
tip:$200
+chick:từ 5đ đến 7 điểm
địa chỉ: 5012 sharp st dallas 75247
ra xe nổ máy ngủ,sáng về x lỗi vo

Bắp Nấu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/16
Chủ đề
3
150
21
34
0 ₿
- Mấy con mỹ đen trông dơ, xấu như quỷ mà bác cũng chơi hay thật, bái phục

kevinyenkyle

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/8/15
Chủ đề
5
13
20
0 ₿
Thấy cũng không đến nỗi nên mình mới phang,xem như mình có chết cũng mãn nguyện vì xử gần hết các chủng tộc,,chỉ có tụi trung đông là chưa được nếm mùi kkk...Pattaya cũng được 2 lần rồi cũng vui.
Chuyên này về tính đi Đồ sơn -Hải phòng nghe đồn quá ko bít có hơn Vũng tàu ko,?vì tính mình hay thích khám phá.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Chưa đi chưa biết Đồ Sơn, đi rồi mới biết không hơn Đồ Nhà

Ngắn gọn xúc tích cho bác nhé

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Đồ Sơn là chuyên nghiệp rồi. Giá fix 250K/ shot, karaoke bao zui, có đoạn giống như Hạ Long ở VT vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: nansin99

kevinyenkyle

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/8/15
Chủ đề
5
13
20
0 ₿
Mình đọc các bài báo cũng nghe nói vậy,thấy cũng chuyện nghiệp,làm ăn đâu ra đó,không biết phải vậy không nên cũng tranh thủ 1 chuyên trong tương lai để bổ sung cho kiến thức cho "thằng em"".