Massage tẩm quất du xuân Trần Quang Khải e oki ko ?

Lượt xem: 23,449

vovanduxuan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/10/15
Chủ đề
1
1
0
36
0 ₿
Dạo này chuyển nhà ở từ Hóc môn sang đường Lý Chính Thắng q.1. khi đi làm về hay đi Trần Quang Khải, trên đường này có cái matxa Du Xuân, được nghe a e nói ở đây cũng ngon lành cành đào nhưng vào site cộng đồng massage việt nam mình không thấy rp nào nói về massage Du Xuân. Sắp tới e định dẫn anh em đi nhậu gần đó vs định qua đó tẩm quất ở Du Xuân 1 bữa
.
AE nào nằm vùng trong đây hay từng đi ở những nơi này chia sẽ ít thông tin nhé. Thanks các chế

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Chúc mừng bác đổi đời nha! Từ Hóc Môn chuyển nhà ra Lý Chính Thắng là ko phải dạng vừa rồi ^^:p Matxa Du xuân cũng khá ok nhưng phải biết số thì mới an toàn, còn random thì hên xui lắm.

knightbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/15
Chủ đề
1
19
9
36
0 ₿

thông tin cho bác

dàn em út bên Du xuân đợt này nghỉ khá nhiều. Mình chỉ còn biết 2 số bên đó , xưa kết nhất em số 4 và số 6 bên này :confused:, mà 2 em vừa giải nghệ được vài tháng
số 41 : tầm 22-23t face 5,5/10 , service: 8/10: có nhiều skill lạ, cho bú ti, có thể out in alo nếu đi quen (cái này e đi lần 2 là em nó tự làm luôn), chỉ cần ae đi lịch sụ, em nó thích là được. Có thể 2 shot 1 lần, cứ dặn trước em nó 1 tiếng , để em nó tranh thủ time làm 2 shot, em nó nói chuyện hơi dâm, nhưng thoải mái lắm. Lần đầu mình đi xong em nó bảo lần sau a có muốn em làm đứng ko. Thế là lần 2 đi e nó, e nó đè e ra mà làm đứng :)), đủ kiểu, rồi còn đè em lên giường,....rồi e đè e nó lên giường lại, đi mx mà cứ như là đi quất zị các bác :p, lần đầu mx mà ko nằm cảm giác cũng lạ lạ :oops:.. Tip : 300k , định tip 200 thôi, nhưng thấy em làm quá nhiệt tình, bữa nào làm vài chai rồi đi 2 shot mới được, theo mình nghĩ với em nó thì 2 shot cũng tip 300k thôi
giờ làm việc 21h->7h sáng (checked 5/9/2015)

số 34: tên Nhạn, vì có thể em nó đảo số, face 7-7.5/10 , sn 92, em xinh , Service 5.5/10: ở đây thì mặc định BJ đầy đủ rồi, skill của e nó không có gì lạ lắm, không cho bú ti, em khá khó tính, bác nào thử xem , chứ em thua với em nó rồi :oops: , đôi lúc còn hỏi a 1 tháng vào đây mx mấy lần, mình bảo tầm 2 ,3 lần thôi. Em nó bảo đúng rồi , đi nhiều ko tốt đâu a, :confused:. Nói chung ai thích gái xinh thì đi em nó đổi gió, chứ service bình thường.

tandungqn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/11/16
Chủ đề
1
6
0
36
0 ₿
Anh có số điện thoại em 41 không cho mình xin với