Massage tẩm quất Hải Băng e đẹp ghê ?

Lượt xem: 17,654

matxamientay

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
0
Chẳng qua mình đi về quê định ghé ngang qua massage Hải Băng ở Long An này nhưng chưa có dịp. Có 1 lần vô tình đi về quê mắc tiểu dừng chân gần đó vô tình thấy 1 đẹp rất xinh từ chỗ tẩm quất Hải Băng rất đẹp. Mình cũng muốn vào đó thư giãn một lú lắm nhưng ngại quá ko dám đi. Các bác có thông tin về massage Hải Băng này ko nhỉ. Giá TIC TIP thế nào. Ở đây có bao nhiêu số. CSVC OKI KO. Mình lên mạng search thấy thì chỉ biết nằm ở địa chỉ Ấp 1, Xã Thạnh Đức, Huyện Bến Lức, Long An, Việt Nam. Lưu ý là các bác nhé. Nó nằm ở dưới chân cầu đi qua một tí là tới
Cần a e cho vài thêm thông tin có dịp về quê mình ghé làm chuột bạch sơ sơ mà ko bị hớ về giá cũng như tiền tic tip nhé các bác

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • haiau_sea haiau_sea:
    Chào mn. Hic, đang mòn mỏi chờ ngày đoàn tụ với các pé...
  • M metan03:
    Cỡ tháng 10-11/2020 đợt công tác Đà Lạt t có đi massage ở Đà Lạt, ks Ngọc Lan, ktv bé Liên sn1996 kỹ năng good quá mà phải đi về trong ngày, ko set kèo riêng được. Giờ không có cách nào tìm info nhỉ :)) thánh nào giúp với
  • S Sagitaries:
    Dạ cho em hỏi có ai biết về massage Luxury Hawaii ở quận 10, tp HCM không ạ? Cho em xin review với
  • nhimxu nhimxu:
    hết dịch là như chưa hề có cuộc chia ly luôn
    haiau_sea nói:
    Chào mn. Hic, đang mòn mỏi chờ ngày đoàn tụ với các pé...
  • Thần Long Thần Long:
    chào anh em, mọi người vẫn khỏe chứ
  • Garryyau Garryyau:
    Chào ad, vẫn khỏe mà mất khái niệm ngày tháng rồi
  • S sisoko:
    Chưa bao giờ cảm thấy hôm nay thứ mấy cũng ko biết luôn. Ngày nào cũng như ngày nào
  • S Solita:
    hà nội có thánh thủ nào không nhể
  • MrxXx MrxXx:
    Hello các anh em
  • Garryyau Garryyau:
    Hello bạn già
  • 10giaylaout2 10giaylaout2:
    Chào tất cả. Mình còn sống, F mấy thì chưa biết.
  • T Chat Bot:
    thành sang has left the room.
  • S Chat Bot:
    sang 93 has joined the room.
  • Thần Long Thần Long:
    Ít nhất cũng phải hết tháng 8 các mem ơi, các mem đăng ký chích vacxin đi nhé. Rồi đợi các em chích xong rồi chúng ta lại "chít" nhau kkkkkk
  • Trai Tơzz Trai Tơzz:
    Vẫn làm trong tâm dịch
  • deedee123 deedee123:
    Chờ các em chích chắc hơi lâu :)), tội gần 3 tháng rồi ko biết mấy em sống sao :(
  • M Mr Nhã:
    Hí anh em
  • 1 1001nights:
    Giữa tháng 8 gặp mấy em dc chưa nhỉ
  • TonTon TonTon:
    Gi ae. Lâu quá mới trồi lên diễn đàn. Chúc ae sk nha
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em
  • checkerVN checkerVN:
    Kiểu này chờ chích vắn xin rồi miễn dịch cồng đồng luôn
  • checkerVN checkerVN:
    Lục A Ka nói:
    chào các anh em
  • checkerVN checkerVN:
    Chào A Lục
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    sắp chích rồi ae. Sau đó sẽ ổn định lại

call2meplsz

Bé Tập Massage
    Reaction score
    16
    Chào bác,

Hướng từ Sài Gòn --> Bến Lức, vừa qua cầu Bến Lức, ngay chân cầu, bên phải có một cái massage gì đó quên tên rồi, không biết có đúng massage mà bác muốn hỏi không?
    Giá Tic VIP ở đây 80K (không nhớ rõ lắm), Hj 200K, Bj 300K
    CSVC tương đối đẹp và sạch so với giá Tic, đi vào như cái mê cung, đi mấy lần mà lần nào đi ra cũng lộn đường.
    Phòng VIP có bồn tắm, xông ướt.
    Locker xăm trổ nhìn ớn nhưng tiếp khách thì rất dễ thương.
    KTV cũng nhiệt tình, vui vẽ nhưng có một điều là bàn tay các em KTV ở đây không được mềm mại cho lắm. Chưa thấy em nào sắc nước hương trời.

Kelvintrinh

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Chào bác,

Hướng từ Sài Gòn --> Bến Lức, vừa qua cầu Bến Lức, ngay chân cầu, bên phải có một cái massage gì đó quên tên rồi, không biết có đúng massage mà bác muốn hỏi không?
    Giá Tic VIP ở đây 80K (không nhớ rõ lắm), Hj 200K, Bj 300K
    CSVC tương đối đẹp và sạch so với giá Tic, đi vào như cái mê cung, đi mấy lần mà lần nào đi ra cũng lộn đường.
    Phòng VIP có bồn tắm, xông ướt.
    Locker xăm trổ nhìn ớn nhưng tiếp khách thì rất dễ thương.
    KTV cũng nhiệt tình, vui vẽ nhưng có một điều là bàn tay các em KTV ở đây không được mềm mại cho lắm. Chưa thấy em nào sắc nước hương trời.
    Có mây mưa j ko bạn