Massage tẩm quất Hải Băng e đẹp ghê ?

Lượt xem: 21,198

matxamientay

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/11/15
Chủ đề
1
2
0
36
0 ₿
Chẳng qua mình đi về quê định ghé ngang qua massage Hải Băng ở Long An này nhưng chưa có dịp. Có 1 lần vô tình đi về quê mắc tiểu dừng chân gần đó vô tình thấy 1 đẹp rất xinh từ chỗ tẩm quất Hải Băng rất đẹp. Mình cũng muốn vào đó thư giãn một lú lắm nhưng ngại quá ko dám đi. Các bác có thông tin về massage Hải Băng này ko nhỉ. Giá TIC TIP thế nào. Ở đây có bao nhiêu số. CSVC OKI KO. Mình lên mạng search thấy thì chỉ biết nằm ở địa chỉ Ấp 1, Xã Thạnh Đức, Huyện Bến Lức, Long An, Việt Nam. Lưu ý là các bác nhé. Nó nằm ở dưới chân cầu đi qua một tí là tới
Cần a e cho vài thêm thông tin có dịp về quê mình ghé làm chuột bạch sơ sơ mà ko bị hớ về giá cũng như tiền tic tip nhé các bác

call2meplsz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/11/15
Chủ đề
1
12
16
49
0 ₿
Chào bác,

Hướng từ Sài Gòn --> Bến Lức, vừa qua cầu Bến Lức, ngay chân cầu, bên phải có một cái massage gì đó quên tên rồi, không biết có đúng massage mà bác muốn hỏi không?
Giá Tic VIP ở đây 80K (không nhớ rõ lắm), Hj 200K, Bj 300K
CSVC tương đối đẹp và sạch so với giá Tic, đi vào như cái mê cung, đi mấy lần mà lần nào đi ra cũng lộn đường.
Phòng VIP có bồn tắm, xông ướt.
Locker xăm trổ nhìn ớn nhưng tiếp khách thì rất dễ thương.
KTV cũng nhiệt tình, vui vẽ nhưng có một điều là bàn tay các em KTV ở đây không được mềm mại cho lắm. Chưa thấy em nào sắc nước hương trời.

Kelvintrinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/6/17
Chủ đề
0
1
0
27
0 ₿
Có mây mưa j ko bạn