Massage tẩm quất minh đại nam Đà Nẵng - Có ai rp chưa

Lượt xem: 34,856

quocsontruyenky

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/10/15
Chủ đề
1
2
1
43
0 ₿
Nghe đồn massage tẩm quất minh đại nam này khá oki với những tẩm quất bài bản. Mà cơ sở này tại Đà Nẵng cũng chưa thấy thông tin rp nhiều nhất là có HJ, BJ ko. Cơ sở ở đây sao mình thấy nó nhỏ quá mặc dù mặt tiên khá là đẹp. Theo mình tìm hiểu trên facebook thì được biết chủ cơ sở matxa ở đây khá nổi tiếng và có rất nhiều hotgirl. Mình cũng mê lắm nhưng ko biết các e có làm việc tại quán massage Minh Đại Nam này không nhỉ. A e ở Đà Nẵng có thêm thông tin các em và những dịch vụ cũng giá cả của cơ sở này xin rp ở đây để a e tham khảo

Địa chỉ massage Minh Đại Nam: 236 Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Thành Phố Đà Nẵng

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Ship

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/3/16
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Ở đây chỉ có HJ, k có BJ, vé 80k và tip 100k, mấy em cũng ok lắm. T hay kêu em Nhi số 27 khá ngon. Còn em Tú cũng đc.

Mr Bin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/5/18
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿

Mới đi về bực hết cả mình, nhân viên mặt như đưa đám, nói thư giản 100k chưa dc đồng ý của mình, mình cản lại nói bảo anh nói làm, bắt trả tiền, làm massa qua loa, đéo chịu dc, một lần mãi mãi không đến nữa

Trungthanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/21
Chủ đề
1
22
1
0 ₿
Đựu má.
Vé 80k, thằng nhân viên Mập ca tối dẫn vô nó thu vé 240k.

Chủ quán xem lại lũ nhân viên nha.
Giá công khai thì ok không vấn đề, nhưng để lũ nhân viên ăn chặn thì đi cmn quán.

Whiskey

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/6/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Mập là thằng chủ quán người Huế tóc xoăn, trùm nổ xạo lồn. Đà Nẵng tẩy chay chỗ Minh Đại Nam này lâu rồi