Massage Tân Hoàng Gia 2,tp.Quy Nhơn

Lượt xem: 64,338

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
333
100
32
0 ₿
Tết này thay vì ở Nha Trang ăn Tết Vam tui khăn gói lên xe về Quy Nhơn thăm bà con cô bác,sau 2 ngày ăn uống nhậu nhẹt thì được ông chú dắt đi mát xa cho biết mùi đời,nằm chi trên khách sạn cho nó buồn (âs dđù zụ này con thích ) :).leo lên xe ông chú chở zọt tới mát xa Tân Hoàng Gia 2 đường Diên Hồng.đập vô mắt thấy em lễ tân xinh tươi là khoái rồi,lấy vé 220 theo em lên tầng 2,bo locker 50k kêu cho anh em nào xinh tươi cao ráo.theo đánh giá của tui thì phòng khá rộng,bồn tấm,xông khô,xông ướt đầy đủ.xông hơi đc 10 phút bước ra thì đã thấy em ngồi chờ từ lúc nào.khuôn mặt xinh xắn cười rất duyên,3 vòng đầy đủ,ngực tấn công mông phòng thủ,khoái nhất là cặp mông của em căng tròn đàn hồi.sau màn mẹ tắm con thì tới màn mát khoẻ,mát xa bài bản có lực,có cả đá nóng.sau đó là mát gần,em nó nhảy ngay lên giường kéo áo xuống,vén váy lên,quần lọt khe và em nó nói rằng em cho anh thoải mái muốn làm gì em thì làm,á đù anh muốn ở tù,lúc đầu em ấy chỉ HJ sau khi cò cưa thì đc em ấy BJ luôn,riêng mình thì áp dụng tất cả bí kíp võ công bấy lâu này mình thương luyện: long trảo thủ,nhất dương chỉ,nhị chỉ thông và tam thông quy nhất.sau 20p chiến đấu thì cả 2 đều đồng quy vu tận.:)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng đại hiệp ngon trym :D đại hiệp này võ công cao wá,toàn tung chưởng Trấn Phái :p

gauconhamchoi

Tập Sự
Bé Thích Massage
6/1/16
Chủ đề
0
80
90
36
0 ₿
Em like bác câu "đồng quy vu tận"

vu dinh phuc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/2/16
Chủ đề
0
1
0
39
0 ₿
sorry em trai ! anh mới đi về quê về! vợ kèm ko trả lời em đc kkk nếu còn ở quinhon call anh nhé! vì em có hỏi anh ở đâu ook thì anh curgn dẩn lên THG2 thôi :D

dragonzozo

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/10/15
Chủ đề
7
72
35
36
0 ₿
Mừng bác ngon tờ rim nhé .

ansdhuyta

Tù Binh
Banned
14/4/17
Chủ đề
0
2
0
43
0 ₿
giftcode giá trị chứa đá cường hóa sơ-trung, rương đồ cam cấp 300, Kinh Phàm và có hạn kích hoạt đến hết ngày 30/04/2017.

Nếu bạn chưa biết thì Phục Long là webgame chiến thuật cân não cao thủ được phát hành thông qua cổng 360Game. Game có 27 loại binh chủng, 08 trận hình chiến lược cơ bản của Tam Quốc phân tranh, hệ thống tướng, khoa kỹ, bản đồ, thi đấu đa dạng, Phục Long đã thực sự chứng tỏ có khả năng tái hiện thời kỳ hoàng kim của game SLG. Qua 04 ngày thử nghiệm thuận lợi, cộng đồng đón nhận nhiệt tình, Phục Long chính thức ra mắt vào 10h00 sáng nay, hứa hẹn đây sẽ là sân chơi chiến thuật đỉnh cao, cân não cao thủ dòng game chiến thuật tại thị trường Việt.

Click vào đây để nhân trọn 6 code Phuc long mơi nhất!

dinhtuanqn2211

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
Nghe qua lời kể mà thấy bay lên mây luôn rồi :)

dinhtuanqn2211

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
Địa điểm massage quy nhơn này có Voucher hay Coupon giảm giá không nhỉ :) > Hiện tại bên Chạm Spa . Địa chỉ : 152 Đường Nguyễn Huệ, Trần Phú, Thành phố Qui Nhơn đang được giảm giá 20% đó mọi người. Bên đó chuyên Massage Thái , massage chân, body, đá nóng ( Massage Lành Mạnh ) mọi người nhé :)