Massage Thiên Đường (Phụng Thuỷ 69) ngã 3 TKTQ - Sơn Kỳ

Lượt xem: 7,263

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ComeBack

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/11/19
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Chào các đồng chí! Sau 1 thời gian tu tâm dưỡng tánh sắp thành chánh quả thì vô tình lướt FB thấy quảng cáo của Cơ sở này!
Tánh hiếu kỳ khó bỏ nên mạo mụi inbox thì được cái code giảm 50% giá vé.B68

Hôm qua vô tình đi nhậu với ông anh ở gần đó, sẵn cũng có tí men trong người nên cũng rủ rê ổng tạt qua trải nghiệm thử xem sao!

Vừa vào tới thì có ku em locker nhanh nhẹn chạy ra dẫn xe mời vào! Anh chủ đứng đợi sẵn ở quầy tư vấn từng gói vé! Có 4 loại vé là 300 - 500 - 700 với hình như là 1 củ có 2 em! Ban đầu thì định đi vé 300 để trải nghiệm thử nhưng nghe a chủ tư vấn hay quá nên mình đi vé 700 là có: Take a shower Angle :)) + Thái + sín cháu!B82

Mua vé xong ku locker dẫn tại hạ lên phòng và hỏi gu của mình để tìm em cho! Vì lần đầu đến nên tại chỉ yêu cầu e cho a bé nào dễ thương, vui vẻ là đc + cho ku nó 50k!

Phòng tại hạ lên thì phòng xông hơi nằm trong nhà vệ sinh ở ngoài luôn! Cũng khá sạch sẽ!
Vào xông được 1 tầm 5p thì nóng quá nên thôi đi vô phòng trong làm điếu thuốc! Vừa mồi điếu thuốc hút đc 1 hơi thì có 1 em gõ cửa hỏi “ a ơi em vào được k?” Thế là ok cho em nó vào! Vào em hỏi “a xông chưa em dẫn a ra xông rồi vào em tắm cho” tại hạ nói xông rồi thì em nó kêu vậy “a hút thuốc đi e đi mở nước trước cho ấm rồi em tắm với a nha!”B82

Em nó mở nước canh cho ấm rồi từng mảnh vải thưa che mắt thánh của e cũng dần dần bị lực hút của trái đất kéo xuống! Em nó tắm rửa sạch sẽ cho thằng anh với thằng em, tại hạ thì tánh nhát từ xưa tới giờ nên phải đợi tới e nó nhờ mới dám tắm lại cho em nó! B48

Tắm xong thì em nó kêu lên giường nằm để em nó massage cho! Kỹ thuật cũng khá lắm! Mỗi tội lực còn hơi yếu so với tại hạ! Em nó massage từ trên xuống dưới từ trước ra sau, đắp đá nóng các kiểu! Kết nhất màn đi lưỡi của em nó, làm tại hạ trở thành tề thiên đại thánh, cưỡi mây vi vu! Phần Thái em nó làm cũng rất kỹ! Do quê Bến Tre nên ẻm có cái công thức tự nấu dầu dừa, ẻm tự nấu rồi đem vào làm luôn!B37

Sau màn Thái thì chuyện gì đến cũng đến, nguyên con búm núp sau hàng cây từ ở đâu bay lại trước mặt tại hạ! Thế là sín cháu! Kỹ thuật đúc trứng cá + lau cột + cái lưỡi của em nó cũng đã hạ gục được tại hạ! Out xong ẻm lau sơ cho tại hạ rồi dẫn vào tắm 1 lần nữa!B60

Thấy ẻm làm nãy giờ cực quá nên tại hạ cũng mạo mụi kêu ẻm nằm lên giường đi để anh massage lại cho 1 suất! Ẻm thích quá trời, nằm hưởng được 1 tí thì hết giờ nên thôi hẹn em dịp sau anh massage cho! Thế là Tip cho ẻm xong ẻm dìu mình từng bước xuốg ra về!B51

Xuống dưới anh chủ niềm nở chào, còn nhắc ku locker ra dẫn xe cho khách!

Chốt lại đánh giá:
+ Cơ sở vật chất: còn rất mới, sạch sẽ + bật mí nhẹ bên trong phòng của tại hạ có lun ghế Tantra + giường tròn lun nha!
+ Locker cũng khá dễ thương nhưng còn nhỏ nên chắc anh chủ cần dạy nhiều!
+ Bé của mình là số 5: ăn nói hoạt bát, cởi mở nên mấy ông trầm tính chắc k thích đâu!
• Face 7đ: có nét hơi cứng
• V1 7đ: hệ cam, vừa tay, chắc do làm Thái nhiều nên hơi mềm.
• V2 7đ: hơi lipit 1 tí nhưng gu của tại hạ thích vậy nên như vậy thì ok
•V3 6đ: ẻm tự nhận ẻm đít lép nhưng mình thấy còn khá chắc nên cũng Ok
• V4 7đ: chắc do mấy ông nút quá nên ẻm có thêm cái cà dạt :)) bị trừ điểm cà dạt vs rừng cây hôm qua chưa tỉa gọn lại nha e!
*** SV 10đ: mấy ông trải nghiệm thử đi! Đứng phương diện của tại hạ là k còn gì để bàn cãi! Nhiều lúc phải kêu ẻm ngừng lại tí chứ k cũng cướp cò cmnr!
Tổng kết : vé 350k (đã đc giảm 50%) + locker 50k + Tip 700k = 1.100k

*** Mọi đánh giá ở trên đều theo quan điểm riêng của tại hạ!
Chúc ae có thêm 1 địa điểm vui vẻ sau 1 ngày làm việc, học tập và nhậu nhẹt mệt mỏi!B55

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.