Massage Khoẻ Massage Thuần Túy - Như Ý ở 327 Nguyễn Thị Tú, Bình Hưng Hoà B, Bình Tân

Lượt xem: 3,751

Trần Hạo Bính

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/7/22
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Hôm qua mình đi làm về uể oải hết cả người, mấy hôm làm ca đêm về ngủ cũng ít nữa. Đi ngang qua Nguyễn Thị Tú thấy có tiệm massage mới mở, thấy biển vé 60p/100k khá rẻ nên mình vào trải nghiệm thử. Vào trong thì thấy phòng ốc rất sạch sẽ và thơm tho. Giá vé phòng thường là 100k/60p, phòng riêng 160k/60p. Tiền tip tối thiểu 100k. Mình thấy giá cả khá phải chăng với công nhân như mình nên chọn phòng riêng luôn. Phòng ở trên lầu, rộng rãi và trang trí khá đẹp, có cả nước ngọt miễn phí. Dịch vụ thì đầy đủ phết : giác hơi, đá nóng, bấm huyệt body, foot, cổ vai gáy mặt,.. Đang mệt mỏi mà nhân viên làm đến đâu đã đến đó luôn. Làm xong thấy chim ưng mình đưa ẻm nhân viên 400k gồm tiền vé rồi huýt sáo xách xe về ăn cơm. Nói chứ lâu lâu đi massage khoẻ reset lại cơ thể thấy okela phết. Tiệm này rất ổn mà giá cả hợp lý, ae nào gần thì qua trải nghiệm xem thế nào.

Đính kèm

4.9 MB · Lượt xem: 205
  • Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
72
42
33
Hồ chí minh
0 ₿
Khỏe bình thường thôi ko gì đặc biệt cả
Gần nhà mình cách khoảng 200m
Khai trương dc nửa tháng rồi mình cũng ghé ủng hộ 2 lần. Ktv đứng tuổi có 3 bé ( gọi bé vì mình Sn 85 chứ ko phải ktv trẻ. 1 em cuối 8x. 1 em đầu 9x. Có 1 bé nữa nhỏ con đeo kiếng thì chưa đi ko biết nhiu tuổi) phòng 100k/60p thì ở dưới ngăn vách như HTGD. Phòng riêng thì lên lầu 160k/60p. Cũng bình thường nhưng giá đó thêm xíu đi như ý hay thảo mộc thích hơn. Ktv trẻ hơn với lại 90p lận.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui and Trần Hạo Bính

Trần Hạo Bính

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/7/22
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
Hôm qua em mới qua lần nữa, bữa nay có thêm 1 bé genZ nom khá xinh xắn dễ thương với 1 e trông xôi thịt phết. Em gu mạnh nên chọn ẻm xôi thịt, ẻm tên Tú, đấm mạnh ác mà nhiều bài phết :)) hỏi thì ẻm bảo mới về đây làm

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
34
36
0 ₿
mình đi chổ này cũng tầm 2 đến 3 lần... massager bao khoẻ
lần 1 mình đi thì gập 1 bé lùn lùn, hình dáng chấp nhận được, kỹ năng ok( không nhớ tên lo phê) làm cũng gần 7 năm gì đó...
lần 2 thì gập bé khoãn 4₫ nhưng đổi lại phê hơn te te làm rất kỹ và kỹ năng ấn huyệt đã kinh khủng hỏi tên thì giờ lại quên. do 3 mũi ấy mà ae thông cảm,
nói chung đi chổ này ok nhưng kỹ thuật viên ko phải là hot girl đâu nhé, muốn báo khoẻ đi đây( không vuốt hay gì đâu nha mấy cha)