Massage Thuỷ châu văn liên

Lượt xem: 2,981

Chingsu1993

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/1/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Massage THANH THUỶ cống kiều châu văn liêm hoà thành

vác xe chạy lại ,chọn random ,lên phòng xông hơi hồi thì thấy 1 bé cũng nhỏ con bước vào, tuy không loli như nhưng nhìn cũng ổn v1 cũng cỡ cam , mình thích vừa xài ,bé này thì phải kêu là nhanh mồm nhanh miệng chịu giao tiếp , bác nào thích nói chuyện thì bé này lựa chọn tốt nhé, bước vô tắm chung thì mới ngắm được cặp ngực bé nhìn khá đẹp, có qua nâng cấp rồi, eo ót cũng ngon lành,sạch sẽ , tắm gội vệ sinh này nọ xong bé có bài chà thái trong bồn khá là hay kèm thêm bj trong bồn luôn lúc này mới thấy rõ là 1 ddcn , bj nhiệt tình mình kêu pé bj nhá , nói chung nhiệt tình ,may mà mình bảo bé dừng bé mới ngừng chứ không hy sinh lun rồi, lên giường đấm khỏe cho hạ nhiệt tí, tay nghề cũng ổn áp, chịu đấm đá lắm, vừa đấm vừa tám nên không khí trong phòng vui vẻ , lúc làm thái vs nuru thì phải kêu là mượt mà, kinh nghiệm đầy mình lun kèm âm thanh jav kích thích ghê, nhất là lúc mình khám cái v4 thì nước nôi quá trời, đưa tay vào bé rên muốn bể phòng, cái cảm giác 69 mà bé đẩy v4 vào mặt mấy phát xém không thở được , chiến đấu 1 hồi cũng out với bé.nhưng được cái hoạt bát vui vẻ, bác nào thích nói nhiều thì bé này là 1 lựa chọn ok đó

Pé tên Lưu luyến ,Quê ở Long An , 22t

Mình thấy ngoan hiền ze bảo rivew cho a e thui . Vé 500k tip 500k

Dặc biet 69 nha a e fêfa

Pé hiền ngoan ,sạch sẽ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003