Massage Thủy Mộc ( Nguyễn Oanh)

Lượt xem: 27,526

phoenix vtq

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/8/16
Chủ đề
1
3
4
33
bình dương new city
0 ₿
em mem mới cùng sở thích massage vs mọi người, mới đến nên mọi người chỉ giáo thêm nha ^^
Quán Thủy Mộc trên Nguyễn oanh, hướng ra cầu an lộc nằm bên tay trái ak, em quên coi địa chỉ ^^ gần đến cầu ak, vip 150 ak vé thường thì e ko biết ^^ em út khá okie, Hi Bj day đủ, massage cũng tốt, e chủ yếu mê cái massage nên e làm cũng dc, bo 200k nha. cơ sở vật chất ổn, ko khoa trương hay quá tồi tàn... thang điểm 10 thi Thủy mộc dc 7.5 ak theo la như vậy ^^
Em mem mới bên VNanchoi qua tham gia, mong mọi người chỉ giáo thêm ^^

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
chổ nay hồi năm ngoái tại vì xỉn nên nhắm nhắm ghé đại. Chắc tại tui đi cũng nhiều nơi rồi nên thang điểm 10 của bác tui chấm chừng 4 điểm là hết cỡ, Sắc Màu gần đó ngon hơn nhiều mà tui còn chê.
Nói chung là tuy gần nhà nhưng tui chả bao giờ ghé mấy cái ms ở khu vực này nữa vì nó tệ quá.
Từ ngày có cái diễn đàn này có nhiều nơi làm tốt hơn hẵn, duy chỉ khu vực GV chả có thay đổi gì. Có tiền thì tìm dịch vụ tốt mà tiêu.
hehe

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿

phoenix vtq

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/8/16
Chủ đề
1
3
4
33
bình dương new city
0 ₿
Tks mấy bác góp ý, mới về gò vấp nên góp chút hèn hihi hom e đi e số 10 cũng xinh và chiù khách lắm ak, để e qua sắc màu rồi rq luon cho ak hihi

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
tui bên phú nhuận mà toàn đi ms bên Q3, Q1 Q5 Q10 ko à :))) bữa nào qua gò vấp thử quá

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
86
53
113
0 ₿
Ăn Gò Vấp thì rẻ mà ngon
Chơi Gò vấp thì rẻ mà dở
Dân đã từng ở GV chia sẻ như vậy

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
86
53
113
0 ₿
Bro cho hỏi là loại hình chơi gì? (mass, HTGD, Z..) giá cả nhiu? Gái ngon là so với cái gì hay là theo cảm nhận của thớt.
Nếu có thể so sánh với gái của Viễn Đông hay Minh Tâm giùm nha.