Tân Phú Massage Tiến Thắng: Bé Số 15, cảm xúc thăng hoa

Lượt xem: 3,295

gaucon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/3/22
Chủ đề
2
2
2
33
0 ₿
Chào Quý Vị D D.
Bữa trước có đọc bài Massage Tiến Thắng PR. (Tạm gọi là MSTT)
Thì MSTT này chả xa lạ gì với tôi.
Năm 2012 đến 2016, hay vào HCM công tác và lưu trú tại đây. Vừa tiện nghỉ ngơi kèm theo massage.
Nhưng đợt đó thì KTV tay nghề cũng ok, (ai đã từng đi thì sẽ biết em số 04) còn 1 số thì chưa ok mấy và cũng nhìu nguyên do nên đã ko còn đi MSTT cho tới bây giờ.
Nên bữa thấy bài, nghe nói đổi chủ mới, nói chung 100% mới hết.
Nên tui và thằng đệ sau 1 ngày công việc ở VT, về HCM quyết định bay vào MSTT để xem ntn ?
Khi đi thì cũng có gọi cho QL.
Và thông tin vé thì như trong bài PR. Kèm link bài ở dưới

Sau đây vào chi tiết CSVC.
1. Phòng chờ ngày xưa ở lầu 5 nay chuyển xuống dưới chỗ Lễ Tân. Trang trí nhìn đẹp hơn và ấn tượng hơn. Khi vào sẽ dc mấy chú NV rót nước mời trà nóng.
2. Phòng ốc thì tui nghĩ có thể nó ko bằng các MS cao cấp khác. Nhưng đảm bảo là đẹp và thoải mái. Phòng xông hơi ngay trong phòng. Nhà vệ sinh cũng ở trong phòng luôn.
3. Trong phòng thì tủ quần áo, khay để đồ riêng của khách.
Bàn nhỏ thì có Bò Húc, suối, trái cây.....vv
4. Bồn tắm có thủy lực mạnh. Tui nhỏ con mà thủy lực nó đẩy muốn ná thở. QL nên điều chỉnh và sửa lại cái nút điều chỉnh thủy lực. Em KTV điều chỉnh hoài ko dc nên tui bảo tắt luôn.
5. Phòng xông hơi tui ko dùng nên tui ko đánh giá
Tổng quan: 9/10.
Còn về các em KTV:
1. Khi vào Lễ Tân các bác dc chọn KTV trên Ipad. Nhưng tui ko chọn vì đã đọc bài trên này. Tôi chấm em số 15. Và chọn vé Nuru 1.
2. Bé số 15 cao khoảng 1m62. Nhìn tổng thể gọi là Lolita. Đúng gu tui.
3. Em tuy ko đẹp xuất sắc. Nhưng dc cái dễ nhìn. Và rất lễ phép nhé.
4. Khi em vào thì cũng chào hỏi như những nơi khác. Nhưng lúc đó tôi đang có đt. Em vào em cúi chào.
Rồi lặng lẽ làm những công tác chuẩn bị.
Em làm rất nhẹ ko phát ra tiếng động. Em có đi guốc nghe lộc cộc, nhưng thấy khách có ĐT, em liền bỏ ra và đi chân đất.
Tối có đt 15, em làm công tác chuẩn bị xong vẫn thấy khách nc, liền cúi chào đi ra, ám hiệu là tôi đang nghe đt. Ko có ngồi chờ và nghe khách nc như những chỗ khác.
Sau khi xong đt, em vào và chủ động cởi đồ tôi, xong em cũng 100% luôn.
2 đứa trong bồn cũng tình cảm, tắm rửa rất kỹ. Và lên giường massage.
Về KTV Massage, MSTT xưa chủ cũ cũng làm rất bài bai bản.
Bé Số 15 cũng vậy, do tui nhỏ con, Bé thì làm có lực, lúc tôi hơi đau, em xin lỗi ríu rít, rồi từ đó em giảm lực lại (làm cái gì sai 1 cái là bé xin lỗi mà tui ngại luôn ấy)
Bé làm bài Massage tui thấy ok.
Còn phần thì giãn, thì em rất thoải mái, nhưng nhẹ nhàng tình cảm, mình sướng thì phải cho Bé nó sướng với chứ, đừng mạnh bạo quá. Cứ nhẹ nhàng tình cảm thì tay các Bác sẽ ướt hết cho xem.
Tui thuộc hàng lâu ra. Tui với em phần đó chắc 25p. Mà Bé ko hề khó chịu, vẫn vui vẻ.
Tui ko chụp nude Bé, vì để các Bác tự khám phá. Đối với tôi ko chê vào đâu dc.
Tổng quan:
Người Miền Tây, giọng như mía lùi.
Face: 8/10
V1: hệ cam nhưng săn chắc, real 100%
V2: săn và ko to cũng ko nhỏ.
V3: bao bờ đê nhé
V4: săn và đẹp.
Thái độ: lễ phép, biết hòa vào câu chuyện của khách mà ko quá trớn.
Tổng: 9/10

Tôi đi số 15 thì quá ok. Nghe nói số 07, 10 cũng ok ko kém.
Thôi sơ sơ vậy thôi. Các Bác cứ khám phá thêm nhé. Bác nào đi lần 1 xong. Lần 2 sẽ có ưu đãi thêm nhé.
Thân ái chào quyết thắng

• Like
Điểm cảm xúc: gaumap123 and thayongnui