Massage tốt tại đà nẵng

Bác nào làm thử ở đây chưa

• Số thành viên bình chọn
    1

Lượt xem: 1,470

thiên_81

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/3/16
Chủ đề
1
2
1
42
0 ₿
Chào các bác,xong dịch em có phê pha ra đà nẵng du lịch với gia đình. Xem mấy cái vụ rải tiền bên trung, hàn mà thấy đời nó vô thường,thôi thì tiền nhiều để làm gì. Cứ tận hưởng lúc khoẻ chứ lúc đau ốm lấy sức đâu mà đi.sau hai ngày chinh chiến hội an, bà nà, sơn trà,núi thần tài mệt vãi nồi...thì vợ chồng em thèm mat xa ghê gớm....
trước đây ra đà nẵng vào mấy tiệm mat xa ven biển làm chán bỏ mẹ...nó sờ mó mân mê chả thấm mẹ gì .lần này vào trong trung tâm đang nhong nhong với con vợ ở đường trần phú thì vã quá..nên ghé vào tiệm mat xa tên ngọc linh spa làm mat xa chân..

Phải nói là vãi các bác ạ lần đầu em được thử loại mat xa tốt vậy thời kia đi bên đài thấy bọn đài làm tốt...ko ngờ ở đây nó làm đỉnh hơn... Mé phê vãi.. Hôm sau em với vợ ra quất liền 2 tiếng body cho nó đã.. tính ra ở đà nẵng 5 ngày mat xa mất 3 ngày...vợ em là dân trùm mat xa ở sì gòn cũng la liếm hết quỳnh như,ngọc anh rồi nhưng vẫn đánh giá mat xa đây đã hơn...

Em thấy bé quản lí than làm tốt nhưng chưa biết cách maketing thấy tội tội nên em lên đây chia sẻ cho mấy bác muốn mát xa lành mạnh .khi đi ra đà nẵng nên vào tiệm này đảm bảo đáng đồng tiền cắc bạc....địa chỉ tiệm này là NGỌC LINH_233 trần phú ĐÀ NẴNG các bác nên thử vợ em mà đã công nhận thì chỉ có chuẩn