Đà Nẵng - [Massage] Trải nghiệm cực kì tệ hại tại Massage 323 Đà nẵng (lần 2) | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Đà Nẵng [Massage] Trải nghiệm cực kì tệ hại tại Massage 323 Đà nẵng (lần 2)

Lượt xem: 1,312

fuckmassage323

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/7/24
Chủ đề
1
2
0
Da Nang
0 ₿
Mình mới đi về, tâm trạng cực kì tệ hại, nếu có lợi gì nặng nề xin mọi người bỏ qua cho.

Chuyện là hôm nay 13/7/2024 mình có đi massage, lúc đầu vào MH nhưng mấy em quen hay đi thì bận hết, nên mới chạy qua 323 gần đó thử lại lần nữa. Chuyện là chắc hơn 1 năm trước, mình có vào 1 lần, và lần đó cũng tồi tệ y chang lần này, sau lần đó mình tự hứa là không vào lần nào nữa, nhưng hôm nay nghĩ vào thử lại xem coi có gì thay đổi không thì tiếc răng vẫn thế.

Mình vào đoạn 16h, lấy phòng vip 2 nhân viên 1 shot tổng 3.080.000. Rồi lên phòng.

Ngồi đợi tầm 10' thì có 2 bé đi vào, nói chung nhìn body cũng ổn áp, còn trẻ nhưng ngoài vậy ra các em chả có cái đéo gì, nhất là em tên Ốc, em còn lại tên Mai.

Các em này như cái con rô bốt ấy, cứ muốn làm theo ABC quy trình có sẵn, không bao giờ quan tâm tới trải nghiệm khách hàng. Lúc bắt đầu, em Ốc có body đẹp hơn nên mình muốn Ốc lên trên(để mình ôm ấp cho nhanh có hứng) bé Mai xuống dưới, nhưng nó cứ muốn nó phải ở dưới(mất hứng tập 1). Tiếp tục, bắt đầu BJ, mình kêu hơi đau do có dính răng, em cãi luôn em không có dùng răng, đm em dính răng hay không thì a tự biết đéo đến lượt em rồ lên với anh, xong rồi cứ nói cái này cái kia, cứ muốn làm theo quy trình ABC có sẵn, không hề quan tâm tới khách hàng muốn cái gì, khác hẳn với MH(cực kì chiều khách hàng).

Và có 1 cái là nói vs em Ốc này cực kì mệt, EQ cực kì thấp, chuyên gia nói chuyện này lái xong chuyện kia, chưa nói xong cái này đã nói sang cái khác, không thể nói gì được với em này.

Lần 2 này chả khác gì lần 1, chỉ giống nhau cái là lần nào cũng mất 3 củ và chỉ rước bực vào người.

Mình recommend mọi người không nên vào 323, mấy em này tuy trẻ nhưng service cực kì tệ mạt. Mình đi massage bắc trung nam, vào đủ chỗ rồi chưa có chỗ nào làm mình cảm giác tồi tệ như ở 323.

Không biết có ai có trả nghiệm giống mình không?

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
103
3,307
2,828
32
16 ₿
Cảm ơn bác đã dũng cảm lấp lỗ châu mai cho anh em, cái giá 3 củ xin chia sẻ nỗi đau ví này

fuckmassage323

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/7/24
Chủ đề
1
2
0
Da Nang
0 ₿
Mình có đăng report bên web khác, thật tình cờ bên này cũng có người report từ 2023, giống mình năm ngoái.

ken kèo

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
0
27
6
123465
0 ₿
vào HCM vs HN cầm 3tr thì mình như ông hoàng bà chúa luôn , giờ tỉnh ngoài nát quá trời nát