Phú Quốc massage Tứ quý PQ

Lượt xem: 1,282

hoàng PM

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
16
69
80
0 ₿
lại là em đây, hôm trước mới lên cho các bác massage an nhiên rồi nay em lại lên tiếp cho các bác 1 cơ sở nữa, nay em lên cho các bác cơ sở massage Tứ Quý, tại thời điểm mình cũng khoảng 1 năm rồi nhưng mà vẫn muốn chia sẽ lên cho anh em nhà mình tham khảo.
đầu tiên là phòng ốc ở đây theo mình nhận xét thì khá nhỏ so với các cơ sở trên SG. nhưng vẫn giữ cho mình được sự riêng tư và kín đáo. ánh đèn dịu nhẹ cùng với âm nhạc nhẹ nhàng trong phòng tạo nên 1 buổi thư giãn rất ổn áp
tiếp đến là phần mình cảm thấy kh giống sài gòn, ở PQ mấy tiệm massage lúc nào cũng có cả 10 em ngồi gần ngoài cửa cố ý cho ta thấy. và cái cách lựa ktv cũng kh giống trong này đâu các bác ạ, cơ sở sẽ mời lần lượt theo dàn và 1 dàn như v sẽ gồm 10 em ktv cho các bác ngắm trực tiếp để chấm mút gu mình sao. và mình cảm thấy phần này có vẻ đỡ sụp hơn về KTV. tiếp nữa là về kĩ thuật đấm bóp của mấy em, kĩ năng của các em thì thôi rồi khỏi phải bàn, cực nhiều chiêu trò và những cách hành hạ mạnh bạo nếu các bác nhà mình
tổng kết :
đây là 1 trong những địa điểm các bác nên cân nhăc nếu có ra PQ vì đây cũng được coi là 1 thiên đường giải trí và thư giãn dành cho các đồng râm. kin đáo riêng tư không lo bị vợ hay bạn gái bắt các ông nhé. dưới đây tui để 1 số hình ở cơ sở các bác tham khảo