Massage VAB bến xe ( bửu long)

Lượt xem: 4,688

NhấtTrung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/18
Chủ đề
2
36
5
34
0 ₿
Hồi tc do chưa biết đến forum này nên mình toàn đi bên Đồng Khởi ( Kim Yến. VAB ...) Sau đọc dc mấy bài report của các bác có thâm niên về masage. nói bên bến xe bh có Như Kiều và VAB. Thì mình có vô thử Như Kiều 1 lần và thấy csvc tệ quá. dơ dơ sao ấy. ktv thì cũng tạm ổn về cả ngoại hình lẫn sv. Xong mình có qua VAB test thử thì thấy csvc hơn hẳn (tuy cũng đang dần xuống cấp). Ktv bên này so với Như Kiều thì ngang nhau thôi ( cá nhân mình thấy vậy). Tính đến nay mình đi bên VAB (BL) tầm hơn chục lần thì chưa lần nào dính phốt. mặc dù đa số đi random. bên này hiện tại có 14 em. 1 số em có thái độ khá thân thiện và sv tốt như: Trúc . Phương.(khá hot). Trinh (Tc đây là Phương cũ). Hân ( tạm nghỉ về quê thì phải). Lê và Linh cũng dc dành cho bác nào thích ngoại hình kiểu hột mít dễ thương.( mình ko hợp 2 em này nên đi mỗi em 1 lần do random trúng). về thái độ từ locker .ktv đến quản lý đều khá nhẹ nhàng và tình cảm chứ ko ba trợn như bên Đồng Khởi. Thêm nữa cách đây 2 hôm mình ghé vô thi thấy đổi quản lý mới. hỏi em mối của mình thì ẻm cho biết do thời gian này khá vắng khách nên chủ đổi quản lý ( kiểu dị đoan gì đó) kèm thêm chính sách siết chặt nhân viên hơn. Giờ ko tip cho mấy em trong phòng nữa mà ra chỗ quản lý ngồi r tip. quản lý sẽ hỏi khách có hài lòng với em vừa làm cho mình ko. có đòi hỏi vòi vĩnh gì ko. có hối thúc ko....( nếu là khách lạ sẽ hỏi tầm 3 câu.khách quen thì chỉ 1 câu hoặc ko cần hỏi).Nên giờ mấy em bên này khá ngoan . Tic 100. tip 200 vẫn như xưa thôi.
À nghe em mối nói 1 số em bên Đồng Khởi với bên này thi thoảng có đi khách ngoài nhé.ko biết bác nào check chưa.

• Like
Điểm cảm xúc: Duy Duong and DangKhoaa

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Bên Đồng Khởi tôi vào một lần còn tởn đến giờ, bên Bửu Long đợt đi khá nhiều mà lâu quá cũng chưa check lại, bên Như Kiều csvc xuống cấp trầm trọng, mấy em cũ ok mà nghỉ hết nên chán chả muốn đi nữa, còn vụ đi khách ngoài tôi chưa thử, hôm nào bác đi về report cho ae với

Suke super

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/18
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
Đúng rồi e cũng mới với 2 ông anh đi VAB bửu long bửa tối thứ 3.bên đó mới đổi quản lí gì gì kêu tiền tip xuống quầy bo ko dc tip trên phòng ra còn hỏi là ẻm có phục vụ tốt không .nên giờ mấy em cũng khá ngoan .Nghe ông anh đồn em Trang nhiệt tình dễ thương nên em vô yêu cầu test thử..khá ok !! Các bác nào thích kiểu xôi thịt tròn tròn múp múp thì đúng gu.trắng trẻo sạch sẽ..vú to trắng hồng.nói chiện thì hài hài tiếu tiếu rất thổi mái..phần mệt thì nhẹ nhàng nhiệt tình..chơi dc lun 69 nha ae. Ngoài ra còn có em Yến ,Nhi,Trinh ,Phương nghe ông anh nói mấy ẻm đó cũng nhiệt tình lắm..ae có dịp đi ngang test thử.

NhấtTrung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/18
Chủ đề
2
36
5
34
0 ₿
Công nhận em Trang chiều khách. thế nào cũng dc. có Nhi với Yến chưa radom gặp bao giờ nên ko biết thế nào. Cuối tuần này check xem sao.

NhấtTrung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/18
Chủ đề
2
36
5
34
0 ₿
đa số ca làm của các em bên vab là từ 12h trưa đến 5h sáng hôm sau. chắc ăn đi tầm từ 4 đến 6h chiều là lúc các em lên ca đầy đủ. khách cũng ko quá đông đỡ phải chờ. à nói lun là em Trang về ngoại hình ko = 1 số em. nhưng bù lại vòng 1 to và chắc. thái độ gần như là tốt nhất ở đây.

Socolasua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/9/18
Chủ đề
2
22
4
34
0 ₿
Minh tug di VAB ở bình duong. Noi chug ok lam. De co dip di thu e Trang ban noi. Ma o do co e nao hot hon k ban

Dantems082017

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/6/18
Chủ đề
6
108
10
36
0 ₿
Con Trang nầy nó mập mà. Thái độ ok nhưng ngoại hình chán quá. Tiệm nầy có em nào đẹp ko nhỉ. Thik em bên Như Kiều mà dơ quá, hôm vào ncs thấy nó bỏ khăn của khách vào giặt nhìn ớn luôn

Jonywalker

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/10/18
Chủ đề
0
1
0
37
0 ₿
Thấy thớt quảng cáo sv tốt nên nay vừa thử, k biết thớt may mắn hay mình xui mà nay đi thấy thất vọng quá, tic 100 random luôn vô e tên my ng miền tây, mas thì nhanh chóng sơ sài serv thì chưa đc 15p đã than mệt hối thúc, nản quá thôi out tip 200 r về, mình thấy sv bên này rộng hơn bên như kiều nhưg phục vụ chán quá...

NhấtTrung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/7/18
Chủ đề
2
36
5
34
0 ₿
quái 14 em ở đây mình đều biết tên. có em nào tên my đâu nhỉ.bác tả sơ hình dáng em đó dc ko. nhiều em khách lạ hỏi tên toàn nói tên khác

Nguyễn Hoàng 04

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/18
Chủ đề
2
29
12
0 ₿
Có bác nào cho mình xin dc của vab bình dương được k,vs e nào skill ok luôn thì tốt,hôm nay có việc qua đó,muốn check thử coi sao na

Dantems082017

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/6/18
Chủ đề
6
108
10
36
0 ₿
mới đi VAB bến xe, em Trinh. Em nầy dc cái thái độ rất tốt, lần đầu tiên mình xỉn mà có người làm cho mình ra dc. Nhưng ngoại hình ko hợp gu mình. Lúc xuống thấy 1 em tướng rất bốc, ko nhìn rõ mặt. Ko biết chỗ nầy em nào face đẹp, tướng ngon nhỉ

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
04 Hà