Massage Vạn an bình ngoại ô tp-e gái không mặc chip !!!

Lượt xem: 89,206

long-japan

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/16
Chủ đề
0
15
2
35
0 ₿

hi bac...cho minh xin so may em nhe...thanks bac!

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿
hơm qoa tui mới đi...
bạn nên đi radom đi.toàn e dễ shu0q.
mà có cái là ko giống rp nha.
mặc áo thả v1 thui. chớ ko phải ko mặc chip nha.
:)
out xong là e ngồi cách mình 5m rồi đó... ko mầm ăn j đc đau
vừa dắt xe ra thì nge 3 checkter nói công nghiệp lắm mầy ơi
hihi hoho :D

long-japan

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/16
Chủ đề
0
15
2
35
0 ₿
UOTE="Chàng Khờ, post: 44751, member: 7807"]hơm qoa tui mới đi...
bạn nên đi radom đi.toàn e dễ shu0q.
mà có cái là ko giống rp nha.
mặc áo thả v1 thui. chớ ko phải ko mặc chip nha.
:)
out xong là e ngồi cách mình 5m rồi đó... ko mầm ăn j đc đau
vừa dắt xe ra thì nge 3 checkter nói công nghiệp lắm mầy ơi
hihi hoho :D[/QUOTE]
Vay thì không ngon rồi....nên đi vạn an bình...chắc sẽ hấp dẫn hơn...bác đi van an bình chưa...có số nào hot không bác...

Chàng Khờ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/1/16
Chủ đề
6
101
59
Chung cư cao cấp homland
0 ₿
Vay thì không ngon rồi....nên đi vạn an bình...chắc sẽ hấp dẫn hơn...bác đi van an bình chưa...có số nào hot không bác...[/QUOTE]
mới đi hom qua.bác đi trinh gà gáy.hay e điễm lù khù nha hihi

Blow job

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/2/16
Chủ đề
3
18
2
43
0 ₿
Mới đi với mấy ông sếp trong cty, đệt tuần đi 2 lần rồi.
Nói chung mấy sếp đi xong bảo, "chỗ này xa ngon bổ rẻ lâu lâu bỏ công chạy lên thằng ku giới thiệu không tệ".
Em thì vẫn check em Diễm, mà hnay em nó tới tháng đen vãi ra, nói chung em vẫn quậy như ngày nào.
Chả mass khỏe gì cả, tắm xong leo lên em nằm kế bên kéo áo xuống em trái cam cạ cạ vào người.
Sv thì thôi em ngất ngây chỗ này. Chung kết giá cả vẫn vậy.
Lưu ý mọi người kẻo nhầm Vank Bình An với Vạn An Bình nhé, chỗ này là Vạn An Bình khá khó tìm nhé, nhưng tìm ra thì chả muốn đi đâu, hứa lòng sắp tới sẽ thử em Trinh.

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Tui khoái trò móc cua mà rên à, aaaahhhh, hấp dẫn quá, mấy bác đi em nào cho quậy như vậy cho tui biết với. :eek:

Sửa lần cuối:

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Chổ này trc đây hay đi mà cũng gần cả năm rồi chưa ghé, lúc trc có zalo của diễm vs thảo (một vài em nữa cũng khá quen khi vô)
Khi nào các bác ghé thì alo em đi lại xem nhé kaka

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Chỗ này đâu phải chỗ massage. Đấm bóp đc tầm 10 cái là xong. Riêng e thấy ở đây nó dơ dơ sao á. E nói thiệt đi mấy chỗ này các bác đừng hy vọng quá. Công nghiệp cũng đầy. E thường rủ ra ngoài tắm táp sạch sẽ r muốn làm gì làm. Trong đó mật độ khách rất đông. Đi massage mà nằm chờ y như đi khám bệnh vậy á nên ơ chắc các e làm xong ko kịp vệ sinh gì đâu. Tiền nào thì của đó thôi. Em vào đó lúc nào tụi nó chẳng đòi hôn. Mà e né ko à. Đi đâu còn kiểm tra khe suối chứ zô đó thì bó chim.

Sửa lần cuối:

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Đọc xong 5 trang mà chả có cái rp nào khen thực sự, với giá đó thì chỉ cá sấu và cn thôi (đi 5 lần random mà đéo có tên e nào) con mẹ nó mấy cái trò pr hại anh em cực khổ mà đéo được gì...

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Đau lòng há pác :confused:

ankhe9515

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/11/15
Chủ đề
5
88
9
0 ₿
Cái này bác sai rồi nhé. Ở đây kg có cá sấu đâu. Mấy e massa mệt thì hơi bị phê đó

abc1234

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/4/16
Chủ đề
0
2
0
44
0 ₿
That vong toan tap nhe. Ca xau hoa ca, sv thi qua loa, lam cho xong ko cho mo v1, v4 thi ko dc keo xuong, bj 20, hj 80.

abc1234

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/4/16
Chủ đề
0
2
0
44
0 ₿
Lam xong ra moi biet co Em diem, Em Ngoc la dep nhung ko biet biet sv the nao, ae nao di thi goi 2 Em nay thu nhe.

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Mình đã từng đi em diễm (lâu rồi ko đi ko biết có đổi ko), nếu là diễm xưa thì rất d....v1 thả rông, bú bình thoải mái, móc cua....ẻm có cái hình xăm hoa hồng thì fai

• Like
Điểm cảm xúc: chymdangsung