Massage Vạn an bình ngoại ô tp-e gái không mặc chip !!!

Lượt xem: 89,087

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
tình hình là cũng đi ở đây được 4 hay 5 lần gì rùi. Lần đầu đi cái chổ này thì hết sức bất ngờ vi e KTV ko mặc chip mà lại teen nữa chứ, tui có hỏi e nó là ở đây ko mặc chip sao e ??? E nó tl rất vô tư " dạ. Có chứ a, nhưng e không mặc mất công ra nước ướt lại thay. Mà đa số nhân viên ở đây ko măc hoặc mặc chip lỏng " nghe là khoái ùi. Tui mới gạ xem còn số nào xinh ko e , e nó tl " ở đây đa số trẻ, teen ko à , chỉ có 1,2 người là u30. Chắc e nó tầm 17,18 gì đó. Vị trí địa lý cách tphcm khoảng 30p
Thông số KTV như sau
Face : 7/10 teen, body : 7/10 body teen mà vếu phụ huynh
V1 : Hệ cam lai bưởi
V2: phẳng
V3: đít 1 đít
V4: tha hồ móc cua( e nó không mặc chip )
Sv : đi lưỡi, liếm hòn, lau cột và bj(100%). Dâm vô đối lúc đầu e nó đứng kế tui, tui thi bóp, nhào nặn v3 xong lòn tay từ từ qua mông rùi móc cua. Móc 1 hùi e phê và rên thế là tự nguyên dơ 1 chân lên giường y chó đái cho tui thoải mái.kaka. Nghĩ tới mà thèm
Về khâu massage thì cũng tạm : 5/10
Csvc : 5/10 ( lưu ý ở đây chỉ có vip)
Ra đây tui đi random ko à nhưng chưa zô dc cá sấu nhá
Locker ko vòi tiền, ktv cũng zay
Tic :100 vip, tip :150 ( hơi bất ngờ, thằng bạn nhà nó ở dưới no kêu đi tip 100 thui đừng phá giá. Tui thấy e nhiệt tinh qÁ nên thêm công 50k )
Ai ở thủ đức giáp BD chắc biết chổ này

Đây từ hướng q12 đi xuống cầu vượt sóng thần là qẹo vào đường Lê Văn Tách,thẳng Lê Văn Tách đến ngã 3 Lê văn tách - Ng tri phuong thì qẹo trái vào Ng tri phương rùi vừa chạy vừa nhìn phía tay phải là thấy Vạn an bình​

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Ở đây phải hông bồ

Ở đây tic tip dễ chịu nhỉ. Em út ử đay kêu tên hay số vậy bồ? Em bồ số mấy?

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Đúng là thời buổi công nghệ. Có google la ra ngay...minh đi random ko à...đi 5 lần vào đủ 5 lần e xinh ko phải thất vọng. Uk vì ngoại ô nên tic + tip cũng rẻ . Mà mấy e cực dâm, đợt đi gần đây nhất gặp ngay 1 e . Tui vừa móc cua e vừa rên sướng quá a ơi làm tui ngượng bỏ pà.ha ha

boihetvaoday

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
0
72
18
36
0 ₿
Để cn này ra thử xem sao.... Có số hot ko chủ thớt chia sẽ tui với

• Like
Điểm cảm xúc: big_one

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Nghe ngon quá nhỉ, nhưng xa quá, chạy cũng mất cả tiếng, hên thì gặp em ngon, xui gặp em CN trả bài là chết, mat cả chì lẫn chài, ai lam chuột bạch đi

• Like
Điểm cảm xúc: sinhviensg