Massage Vinh Tiên 37 Văn Cao Tân Phú chuột bạch thành công

Lượt xem: 27,013

kubinokp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/3/16
Chủ đề
1
2
2
32
0 ₿
Tình hình là chào mừng ngày lễ 8/3 cũng như mọi người có cái lễ gọi là cho chị e vui cửa vui nhà. Đang ngồi 8 do s bàn chuyện thời sự cũng như mọi quán thấy có cu nhỏ đưa cho vài vé massage của cơ sở vinh tiên mới đầu chỉ nhìn sơ qua k để ý lắm vì sợ mấy chị e nhòm ngó minh thế là bỏ qua coi như khong. Xong tăng một đến tăng 2 cung hát hò như ai cho bằng bạn bằng bè tiệc vui rồi cũng có hồi kết mấy thằng bạn lần lượt có kèo nhìn đi nhìn lại còn 3 thằng đực ngồi vs nhau nổi hứng nhớ cái vụ massage hồi nãy xếp kèo thế là đi. Nhưng cũng thấy sợ sợ tại cơ sở này có nhiều phản ánh quá mà lỡ r thử xem s biết đâu đc. Tại mình cũng đi nhiều chỗ nào mà k có cá sấu Hà mã hay là mấy e trời ơi đất hỡi. Quan trọng là xem thái độ như thế nào..sau 15 phut chạy lòng vòng thì cũng đến cơ sở massage này.. Vừa phóng xe vào gặp ngay e lễ tan người cao ráo mi nhon.( nghĩ bụng phải vào đây nhiều quá )
Nghe bé lễ tan giới thiệu phòng VIP trước 17h là 100k sau 17h là 150k Ok cho 3 phòng VIP liền
Sau khi mua vé xong đang 8 vs bé lễ tan thì có 1 locker chạy xuống nhanh mồm chào hỏi và mời mình len phòng. Và k quên giới thiệu về mấy e..vào phòng ngồi uống nước trà 5p locker mời mình len phòng rút ví đưa cho locker 50 đồng kêu giữ uống cf hiểu ý locker đáp lại a trai cứ yên tam len phòng e tuyển Ok cho..(uk để xem ok k đây)
Khong biết có phải vì mới cho 50k hay thái độ phục vụ ở đây như vậy mà thấy rất nhiệt tình hết lấy khăn lấy quần kêu mình mặc mà còn đưa cả dép tận chân ( cái này cộng điểm )
Nhìn quanh phòng thấy cũng Ok phòng mới đc sơn lại nhìn sạch sẽ .ở đây chỉ có xông ướt k có xông khô chỉ có điều cai bồn tắm hơi buồn cười nhưng cũng tạm đc ( mình đi massage vui vẻ là chính phòng ốc tạm đc là Ok )
Đang xông hơi đc 5p thì có nhan vien vào ngồi phòng xông nhìn ra thì thấy cũng cao ráo mi nhon sau 15p xông hơi bước ra lần này mới nhìn rõ cao ráo thiệt mặt mũi cũng Ok duyệt lần 2 ( k đc thì đổi nghe locker giới thiệu vậy cho đổi thoải mái)
Sau màn chào hỏi thì e kêu mình vô tắm . Tắm táp xong thì các bác biết r cũng đấm bóp và thư giãn
Tổng quan lại e đánh giá gọn luon cho mấy bác hiểu dài dòng văn tự quá cũng chẳng có ai đọc cho hết
*CSVC tạm đc 5d ( trừ điểm vì k có xông nóng và cái bồn tắm hơi buồn cười )
* locker nhiệt tình k vòi vĩnh vui vẻ 8d ra về k quen mời nc trà và dẫn xuống tận xe
* nhân viên 8d ( cái này e chỉ đánh giá bé nhan vien của e Và bạn e thôi nha tại thấy 2 thằng kia ra cứ tủm tỉm cười xem ra cũng Ok r đây ) bé của e số 7 còn bạn e số 10 và 37
E k biết các bác thế nào chứ e thích nhẹ nhàng nen mới đầu e này đấm hơi mạnh tay ê cả người cái này hợp vs mấy bác mập mập tí chứ e toàn sương đấm mạnh quá đau chết đc nhưng sau khi mình nói thì e cũng Ok hơn
Tổng thiệt hại 650k
Vé 100k
Locker 50k
Nhân viên 500k (8/3 mà he he )
Ps :: quá Ok cho một lần chuột bạch

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and hoainam

andree1307

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/1/16
Chủ đề
1
30
3
0 ₿
toàn đọc mấy cái RP chê Vinh Tiên không, lần đầu tiên mới đc đọc 1 cái RP khen mà còn RP sơ sài nhiều thứ. Nghi ngờ người trong viết dùm r o_O

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam and Andy Ngo

kubinokp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/3/16
Chủ đề
1
2
2
32
0 ₿
Cái quy luật đi massage của mấy bác đơn giản thế.. Nhân viên có ntn thì tui mới bo kiểu đo chứ ok cứ cho là viết dùm đi các bác k tin có thể k đến tui viết bài đâu phải để bắt buộc

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
mình có bài rport rồi. a e đọc sẽ biết. khác hoàn toàn bài viết trên. a e né chỗ này nhé.không tiền mất mà mang ức chế

Rin94

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/10/15
Chủ đề
5
59
13
29
0 ₿
hôm qua mới đi chổ này thấy e út cũng tầm 5 6d thôi , thấy mấy e khá là nhiệt tình ,,,, đợt sau đi thữ svip nge đồn cũng có vài cái hay !!!!

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Mấy cái chỗ vé Vip mà 100K thì chả có gì hay sất, công nghiệp ko, cái bài viết này thấy PR cho Tiếp tân với Locker (bo 50K->thừa tiền hả thằng khùng), Kỹ thuật viên kỹ thuật cùi bắp mà cũng bo 500K->khùng tập 2. Đề nghị Admin del bài viết PR này dùm, nhiều người RP rồi :mad:

• Like
Điểm cảm xúc: ridotoji1989 and CAT&DOG

congvinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/7/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Ban chac la co moi roi !ve 100 tip 200 la may e rat ok ! Ban ra gia 500 chac co moi roi