Massage vip 152 Trần quang khải q1 ai đã từng đi vs rp

Lượt xem: 35,572

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thienthanhomenh

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
1/9/15
Chủ đề
18
33
47
37
0 ₿
Hiện nay mình đang nhậu ở 45 Trường Sa, bỗng nhiên có 1 e xinh phát tờ rơi chào mời 1 vé massage vip 152 nằm ở số 152 đường Trần quang Diệu quận 1. Trong vé massage có ghi thông tin là chi nhánh massage Du Xuân. Mà nói thật mình cũng đang ngứa tờ rym lắm lên mạng search mà ko có ai rp cái masage vip 152 này hết làm mình buồn ghê.

Chẳng lẽ mình làm chuột bạch ngay bây giờ à. A e nào có đi tư vấn mình gấp để mình vào nhé. Mình tan nhậu lúc tầm 2h. Có gì hồi âm sớm để mình khỏi bị cá mập cá sấu, mắc công tờ rym mình ko ngon :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: emyeuanh

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Massage 152 q1 này mình chưa biết. Thôi có gì bác chịu khó làm chuột bạch rp cho anh em tận hưởng :D:p:D:p

knightbt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/15
Chủ đề
1
19
9
36
0 ₿

tầm 1 năm trước mình có đi 1 lần bên đây hình như vip là 300k , có cả super vip 600k mà chưa đi thử, lúc đó bo 300k vì cũng chỉ có HJ, nhưng bạn mình đi thì có BJ nên bo 400k. Em út thì 2 đứa điều gặp e khoảng 93 94 , trông face 7d. csvc khá tốt. nhưng giá hơi chát :p thời gian cho vip là 1h30p . Mà lâu rồi chưa đi lại không biết tình hình giờ sao

kevinyenkyle

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/8/15
Chủ đề
5
13
20
0 ₿
Lúc trước cách đây khoản 2 năm mình hay đi ở đây mỗi tuần 2 lần vì nhà ở bên kia cầu bông Phú nhuận,mình là vk nên về với vợ nó không cho đi đâu lâu nên đây là chỗ thuận tiện nhất của mình và phía sau 152 là Du xuân,152 hình như nó có 4,5 phòng vip trước 5h chiều thì giá rẻ hơn 50k(minh toàn đi phòng vip )vì thoài mái hơn lúc đó khoảng 250k cho 90phút...đi vip thì lên thẳng luôn nên tiện lợi...Những điểm không thích ở đây là không có thang máy,nhiều khi đi bộ tới 5 tầng,không xử dung locker nhưng lúc nào đi xuống ngang tâng 1 của thằng locker là bị đeo bám vòi vĩnh,thằng dắt mình lên phòng cũng vậy,và hầu như phòng xông hơi nào trong phòng vip cũng hôi nước đái.
Nói chung csvc khoảng 5đ ,em út khoảng 5,6 đ thôi ,ko thể so với Minh tâm hay Monica kì đồng ...được,nhiều khi muốn phản ánh vói quản lí những gì mình ko thích nhưng thôi vì mình nghĩ tụi nó cũng biết,hy vọng nó sẽ sạch sẽ hơn,,,cách đây nữa năm thằng bạn mình về mình giới thiệu vô đó xong nó chửi mình chỗ gì mà dơ quá,em út thì hiền nhưng csvc vần tồi như xưa..vài dòng chia se cho anh em...

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.