Massage Vip tại Korea

Lượt xem: 11,100

TRAN PHONG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/16
Chủ đề
3
18
68
Korea
0 ₿
Xin chào các anh em CDMS.
lời đầu tiên chúc cả nhà luôn nhiều sức khỏe kiếm thật nhiều tiền và sống thật hạnh phúc và ý nghĩa.
Hôm nay mình xin chia sẻ về massage Vip tại HQ.
Lần đầu tiên mình đi là sau khi hợp mặt anh em nhậu nhẹt tê rồi ông anh người Bễn Tre rủ đi,thật sự lúc đó máu lắm vì trai tân chưa vợ lại có men trong người thế là ok cái rụp.

Bên đây massage gọi là Anma 안마 , và hầu hết nằm gần khu vực các bến xe, ga tàu.
Và đặc biệt là khi bạn vào có catalogue cho bạn chọn các em.
Mình chọn 1 em cũng xinh da trắng sáng và ngực cũng vừa phải (vì to toàn silicone ko ah).
Sau đó tiếp tân dẫn mình vào thang máy lên lầu 4 ,có khóa số điện tử bí mật tạo cảm giác an toàn.
Vào khoảng 5phút thì em vào, nhìn khá xinh dáng cao ráo, em yêu cầu mình cởi hết quần áo và vào tắm.
Em cũng thoát y rồi vào kỳ cọ và vuốt ve thằng em.
Mình cũng kỳ cọ cho em và tranh thủ bóp móc.
Thật sự rất phê, em bj và đá trứng cút quét lỗ dậu chuyên nghiệp làm mình xém out luôn.
Khoảng 10phút mình nói em dừng lại và ra ngoài thôi,
Điều ngạc nhiên tiếp theo là sau khi mình nằm lên giường em dùng dây có sẵn ở 4góc giường trói tay chân mình lại rồi dựng đứng giường như cảnh hardcore trong mấy phim *** mỹ.
Mình sợ hết hồn mà em thì cười cười mặt dâm đãng, lưỡi liếm sang 1 bên cũng làm mình khá kích thích và bất ngờ.
Em dùng dầu thoa khắp mình mình rồi em dùng 1 cây như kiểu cây phất trần của mấy ông tiên vừa đánh vừa xoa làm mình nhột như tê dại, rồi em dùng đầu lưỡi có đeo bcs lưỡi liếm từ trên liếm xuống, cảm giác như điện giật, toàn thân run lẩy bẩy, sướng 1 cách khó tả.
Bây giờ kể lại mà vẫn còn nổi da gà.
Sau khoảng 20p không chống cự em gần như bị kích thích mà ko làm được gì vì bị trói, em yêu cầu em ấy cởi ra,thì em ấy cho giường về vị trí cũ rồi lại leo lên người em dùng 2 mép lồn kẹp trym em ở giữa mà trượt tới trượt lui,em như tê dại và trực chờ phun ra,em ấy như biết điều đó, dừng lại và từ từ cho vào, (ở HQ đặc biệt khi các bác yêu cầu em ko đeo bao em ấy sẽ ko đeo và cho quan hệ trần trụi) và cho suất vào trong luôn.
Phải nói mấy em này phải dùng từ đẳng cấp, coi phim massage Nhật thế nào mấy em này y như vậy, rên la thôi rồi, mình phải dùng chiêu "bế tinh đại pháp " chứ không là out từ vòng gửi xe rồi.
Sau các thể loại sumatra ,mình ko out trong em mà suất vào miệng em.
Tổng thời gian khoảng 50phút ,còn 10phút em vào tắm lại cho mình rồi ngồi tâm sự uống vitamin C phục hồi sức khỏe (cái này free nhé) rồi về, mình tip em 30kwon (600k hcm).
Tiền 1 suất là 170kwon ( 3tr4 hcm). Tổng thiệt hại 200kwon (4tr hcm).

Thật ra bên đây người Hàn thu nhập bình quân hơn 2tr won (40tr hcm) nhưng với họ đi masa này là xa xỉ, hầu như mình làm nhiều cty gặp rất nhiều nhưng hầu như bọn này ko bao giờ dám đi,toàn xem phim *** tự quay tay ko.
Nhiều tiền mà ko dám xài chán vãi.
Xin chia sẻ kinh nghiệm ăn chơi xứ kim chi.
Cảm ơn các anh em đã quan tâm.

boybanhbeo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/16
Chủ đề
4
52
15
0 ₿
Ước 1 lần được thử cảm giác ấy. Mừng bác tê trym

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Ở Việt Nam mà ktv làm đc 1/2 như vậy thì cũng hay biết mấy :d
Phải cho mấy e ktv xem phim về matxa *** để các e nâng cao tay nghề hii

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Đọc mới bik tiền VN mất giá như thế nào, và cách xài tiền của các nước cũng khác, làm 10 tiêu 1, VN mình làm 1 tiêu 10, @@

• Like
Điểm cảm xúc: vicky113

babi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/4/16
Chủ đề
3
190
38
0 ₿
Hay quá chủ thớt ơi .
Bác cầm cự hay thật . Nếu chịu hổng nổi là phun trào từ sớm rồi.
Hừng hực thật . Phục vụ tất tần tật sướng mê ly luôn.

Greatcet

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/9/16
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
Mừng bác ngon tờ rym , bài viết rất hay !