Massage vườn thiên thai Q.tân phú, chuột bạch phòng Vip , quá bình thường mấy bác ợ

Lượt xem: 19,301

phattai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
4
22
28
37
0 ₿
tình hình là chưa thấy anh em nào khám phá chỗ này nên mình làm chuột bạch luôn:)
sau một thời gian làm việc mệt mỏi thì mình quyết định chọn vườn thiên thai làm mu xa cát , mình ko nhớ địa chỉ nhưng mình biết là có một số a e ở trên đây chắc cũng biết chỗ này roài:cool:
Ở đây có 2 loại vé , đó là thường và Vip..., tic thường 170k và Vip là 330k , bữa hổm có nghe bác nào đó ở trên đây đồn phòng vip có em tắm chung nên mình quyết định chọn luôn phòng Vip..:p
phòng víp ở đây cũng khá rộng rãi và sạch , nhưng hơi cũ một chút , trong phòng vip có phòng xông ướt và xông khô luôn , mình tip cho thằng điều đào 50k bẩu nó dắt cho một e được và đặc biệt là chịu quậy khoản đó cho anh :D:D
mình đang thay đồ thì 5 phút sau e cóc.cóc,cóc.. , mình : mời dzô là dzô..:):)
E nhìn cũng được thui mấy bác ợ nhưng ko biet có quậy hay ko :oops::oops:
sau khi mình xông ướt và xông khô xong và đến công đoạn tắm táp...haiz.haiz..., mình bẩu là e vô tắm chung với anh luôn đi , còn méc cỡ giè nữa:D , em bẩu là ko được , e chỉ tắm cho anh thui , haiz.haiz.. , nghe e nói là mình nản rùi.. mình nói là a nghe nói phòng vip là e được tắm chung với a mà , em nói là : không có chiện đó đâu a 2 , haiz.haiz.. BỊ LỪA TÌNH ROÀI...:eek::eek::eek::eek::eek:
Kỹ thuật làm của e cũng bình thường thui nhưng mà có đá nóng nhe mấy bác ợ....
Đánh giá sơ bộ như sau : V1 : 7đ , cam mỹ lai việt nam , sờ thoải mái , V3 : tờ rym , ko cho check... haiz.haiz..
Kỹ thuật HJ bình thường , ko có chiêu gì hết , ở đây Không có BJ nhé mấy bác , quá bình thường mấy bác ợ....:confused::confused::confused: , sau 10 phút Out...
tổng kết : tic Vip 330k , tip 300k , điều đào 50k , giữ xe nhiệt tình 10k = 690k cho 1 lần sung sướng ...
vì ở đây quá bình thường nên mình sẽ ko quay lại nữa mấy bác ợ....hết...

chúc cả nhà ta một ngày cuối tuần dzui dzẻ và mu xa cát thật sảng khoái và out trong sung sướng tờ rym...:D:cool:

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80 and KaChiuSoa

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
660k mà đi vậy phí wa bác, dù sao cũng thanks bác có tinh thần chuột bạch cho a e

• Like
Điểm cảm xúc: phattai

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Mấy năm trước khoảng Vic có đi SVIP bên đó vé là 350k, cũng Hj thôi, ktv thì cũng k chuẩn lắm. Nên chia tay từ đấy

• Like
Điểm cảm xúc: Massa