Massage Windy Phú Mỹ Hưng trải nghiệm thất bại thảm hại

Thảo luận trong 'Massage quận 7' bắt đầu bởi Ruồi Đẹp Trai, 6/5/19.

Lượt xem: 4,738

1. Ruồi Đẹp Trai

Ruồi Đẹp Trai Bé Chưa Biết Gì

Nhân dịp lễ có thằng bạn từ HN vào chơi nó muốn trải nghiệm chốn ăn chơi trong này nên mình dẫn nó đi qua chỗ massage Windy chi nhánh phú mỹ hưng vừa khai trương này, được giới thiệu giảm giá này nọ nên cũng hứng đi, nhưng đổi lại chỉ là sự thất vọng nặng nề.

Mình đi lúc 12h đêm, đi gói Hoàng Đế 750k giảm còn 350k, đúng vào ca trực khuya của các em mới vô ca khuya, còn các em làm ca ngày từ 10h sáng đến 12h đêm là nghỉ đi về hết rồi, theo lời kể của em 23 làm cho mình nói vậy, cũng nghĩ là em mới vô ca làm nên sẽ nhiệt tình, vào phòng thì cũng xông hơi xong ra em nó tắm cho các thứ rồi lên giường nằm, mà cái dm gay cấn là khúc này, em nó massage khỏe bẻ tay bẻ chân các thứ xong tới tiết mục massage mệt thì làm theo style fast and furious, đổ dầu trường trường xong HJ 80% liếm ti thỉnh thoảng BJ 20%, wc sơ được 2s xong là thôi, ko CIA luôn nha, nói chung là hoàn toàn ko giống với dịch vụ được giới thiệu, toàn bộ quá trình từ lúc vô phòng và ra phòng tóm gọn trong 45p, còn chưa đến 1 tiếng, xuống tính tiền tip 750k, lúc mua vé đã thanh toán 350k vé Hoàng Đế + 100k tip cho locker nhờ nó kiếm 1 em tốt mà rốt cuộc ra thế này.

Sau khi mình report phản ánh bên web khác thì quản lý của Windy vô phản bác lại rằng em 23 vì làm việc từ sáng đến tối nên mệt, nói mình vô phòng lúc 12h20 và ra lúc 1h50 là đúng 1 tiếng rưỡi theo suất. Mình có nói thẳng lại là chính miệng em 23 nói mới vô ca đêm và lúc tắm cho mình còn quên mang xà bông, thì làm gì có chuyện làm từ sáng đến tối mà vẫn quên mang xà bông nhỉ? và app đặt taxi của mình còn trên đt là đúng 1h22p mình bắt taxi về lại q1 nếu cần mình gửi hình bằng chứng cho xem, thế là anh quản lý im ru luôn, phong cách phục vụ phải nói là quá tệ, thất vọng hoàn toàn.

zorok and bogiaSG like this.
    Đang tải...
  2. bogiaSG

bogiaSG Bé Thích Massage

chia buồn cùng pác, có khi e nó làm cả ngày mệt mỏi ko pác?

3. zorok

zorok Bé Chưa Biết Gì

Thanks bác đã chia sẽ để ae ăn chơi đi sau không bị gặp.

4. bebebangbong

bebebangbong Bé Tập Massage

giảm giá thì giảm dịch vụ đúng rồi pác , chia bùn cùng pácyociexp98

5. 8caukho

8caukho Bé Tập Massage

Nghề nghiệp:
    Công nhân viên
    Chac tai bac khong may thoi . Tui cung di o day 2 lan roi . noi chung la good dung gio va bai ban lam . ktv 25 va 29 . mac du giam gia khai truong nhung ktv rat nhiet tinh . tui di luc 13g . bac thu lai xem chac se hai long .

6. Ruồi Đẹp Trai

Mình đi ca 12h đúng ca em nó mới vô làm luôn bác ơi, tắm cho mình còn nói nãy đi làm quên mang xà bông nữa mà, rốt cuộc chỉ tắm nước ko thôi

7. Ruồi Đẹp Trai

Mình đang chờ đợi thái độ của quản lý bên đó xem sao, lúc đầu còn cãi chày cối với mình, đến lúc mình đưa ra bằng chứng thì mới chịu inbox xin lỗi và có nói là sẽ bù lại cho mình mà hôm qua giờ im re chưa thấy nói năng gì nữa, chắc chơi bài chuồn quá :D

8. ĐộcCuCầuBại

ĐộcCuCầuBại Bé Thích Massage

đi massage sụp hầm là chuyện bt thôi, cũng hên xui em này em kia cơ mà sao pác ko phản ánh ngay lúc đó luôn, thiếu dịch vụ quá mà yociexp44

9. hocon84

hocon84 Bé Chưa Biết Gì

Web:
    Cảm ơn đã chia sẻ, nếu không có ngày anh em mất tiền oan quá!

10. vitaminc

vitaminc Bé Thích Massage

Bác đi trễ thế nhỉ

11. bogiaSG

bogiaSG Bé Thích Massage

ủa kì vậy ta, cơ sở vậy mà ko có cả xà bông để khách tắm hả B04. Thôi nghỉ phẻ đi cũng tốn tiền mà ki vậy nhỉ

12. Doggy 96

Doggy 96 Bé Thích Massage

Phòng hơi bé nhỉ

13. kingmaster

kingmaster Bé Thích Massage

chia buồn với bác

14. ĐộcCuCầuBại

ĐộcCuCầuBại Bé Thích Massage

nhìn phòng bé nên hơi ngộp thật, cũng chia bùn cùng pác chủ topic, còn nhiều chỗ ăn chơi mà pác

15. vungoimora

vungoimora Bé Thích Massage

Hôm rồi ham đi thử vào phong công ôi thôi bác nào xả vào đó. Kg chịu nổi. Thiết nghĩ đã làm thì dọn từ có sao đâu. Sợ luôn

16. 090khong090

090khong090 Bé Thích Massage

Mình được sếp tặng cái thẻ VIP bên sư vạn hạnh. Đem vào thì hơn báo hết hạn mà xem kg thấy hạn trên thẻ. Không bit có đổi chủ hay thấy thẻ free nên thế